Ragnarok Class 3 : Renewal Patch

กระทู้จากหมวด 'Other Games' โดย Azemag, 17 พฤศจิกายน 2010.

1. Lowe

Lowe New Member

EXP:
    134
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    รับทราบคำสั่งหัวกิลด์ งั้นข้าน้อยไม่รอนะ เล่นไปเรื่อยๆ ตามใจแล้ว
    คิดว่าคงหมกมุ่นอยู่กับ ไบโออีกนาน ตัวแอสคงไม่ได้เล่น 555
  2. train

train Member

EXP:
    498
    0
    16
    ใครสะดวกเล่นก็เล่นไปเถิดชิวๆขำๆไงก็สุดท้ายตันแถวๆเดียวกัน (ฮา) :medance.:
  3. taleoftrue

taleoftrue Well-Known Member

EXP:
    900
    52
    113
    ขอความเห็นหน่อยครับ

ตอนนี้ Str 40 Agi 80 (ไม่รวมบวกข้างหลัง) Aspd 180 (รวมบัฟกับยาเร่งแล้ว)

อยากรู้ว่าตอนนี้อัพ Str หรือ Agi ต่ออันไหนจะช่วยเพิ่มแดแมจที่ทำได้ดีกว่ากันน่ะครับ?
  4. swanton

swanton Dragon on Board

EXP:
    1,424
    69
    113
    ใช่เลย!!

ท่าทางพอแตะเวล 90+ แล้ว จะต้องซื้อใบรี stat NOOOOOOOOO!!!!!!! :hwinyarn:
  5. hinoru

hinoru Member

EXP:
    118
    0
    16
    ไม่ได้เข้าบอร์ดนานมาก พึ่งมาเห็นกระทู้กลับไปเล่นแรค (TOT)

ดีใจที่มีคนกลับมาเล่น(กลิ้งก็พึ่งกลับมาได้ไม่นาน) แต่อยากกรีดร้องลั่นหน้าจอ...

เพราะตัวกลิ้งดันอยู่Svพิกกี้ ฮือออออออออออออออออ :hmai:
  6. Azemag

Azemag Aze McDowell

EXP:
    2,368
    262
    163
    แย่จริง อะไรจริง กลิ้งคุง
    =___+

ตัวที่ picky เล่นไปเยอะรึยังครับ? ถ้ายังไม่เยอะ
    ทาง yoyo ยังให้อภัยและยินดีต้อนรับเสมอนะครับ /gg
  7. train

EXP:
    498
    0
    16
    คิรุ~~~~
    มาเล่นกันเตอะ!!! :penhappy:

รอคอยอยู่เสมอนะฮ้าฟฟฟ *3* (ฮา)
  8. Azemag

Azemag Aze McDowell

EXP:
    2,368
    262
    163
    ขอรายละเอียดเลเวล และ status ที่เหลือทั้งหมดด้วยครับ
    จะได้แนะนำได้ถูก (ถ้าได้ของใส่ด้วยก็ดี)
  9. joi100

joi100 นักเดินทางแห่งมิดการ์ด

EXP:
    478
    23
    38

ตี้ใหญ่รวมตัว!!! หลังจากกระจายมานาน
  10. FromEvil

FromEvil Member

EXP:
    70
    1
    6
    เมื่อนางฟ้าประทานพร...

เบิกประตูแห่งภาวะไร้ตัวตนทั้งสามบาน /me ศีล ปัญญา สมาธิ!! (ได้ข่าวเล่นมุกเดิม -3-)
    หอกความไวแสงกลับมาแล้ว ฮี่ๆๆ

ที่เหลือประมวลภาพเก่าๆ มัวแต่เก็บเวล ไม่ค่อยได้เอารูปมาลง โหลดโหดก็ขออภัย

เก๊กก่อนเปลี่ยนไฮโน

เก๊กคู่หน้าวาลคิวรี่

มันเป็นธรรมเนียม ที่ผู้ชายทุกคนต้องอยากลอง...

ไฮซอร์ดที่... เวล2? ทำไมเวลแค่นี้เองฟระ = ='

ไม่นานก็ไปจมกองTEENลุงออค(ได้ข่าวว่าหัวหน้าหมู่บ้านมาเอง -3-)

พร้อมแล้วป๋า~~~~*

ไปยืนหล่อหน้าวาลคิวรี่เหมือนเดิม ฮี่ๆๆ

หมดแล้วววว จริงๆแคปเยอะกว่านี้นะ แต่กลัวจะเอียนกันซะก่อน =3=' แล้วว่างๆจะมาใหม่ *w*/
  11. yunasung

yunasung Well-Done Member(เฮ่ย)

EXP:
    1,241
    4
    88
    เต็มสูบแล้วก็นะ...

ยืมดาบใครแถวๆนี้มาลองอะไรนิดหน่อยเอ้ง :hsunglass:
  12. taleoftrue

taleoftrue Well-Known Member

EXP:
    900
    52
    113
    เลเวล 97
    Str 44, Agi 80, Vit 50, Int 60, Dex 40, Luk 20

ส่วนของใส่มี Stunner [2 mummy], หมวกเป็นหัวงู, ใส่หูใหม่, ผ้าปิดปาก, เสื้อวันพ่อ (การ์ดจีโอกราฟเฟอร์), แล้วก็แหวนกระดูก*2 (การ์ดโคโบลต์)

เท่านี้นี่ล่ะคับ
  13. Lowe

EXP:
    134
    0
    0
    ถ่ายรูปรวมไม่เคยมีผมเลย T^T
  14. Lowe

EXP:
    134
    0
    0

แถลงการณ์จากอัลเค "กินทากาก" เอ้ย "กินทาโกะ"

ตั้งใจไว้ว่า ถ้าอัลเคโตพอ อยากจะทำยาแจกทุกๆคนบ้าง วันนี้ฝันเป็นจริงแล้วครับ
    และขอสืบทอดเจตนารมณ์ของคุณ ปากหวาu หัวกิลด์เก่าด้วย ที่สอนให้รู้ว่า แรค คือ สังคมของการแบ่งปัน
    วันนี้ อัลเคทำยาได้แล้ว เลยว่าจะทำยาแจกคนในกิลด์ครับผม

โดยแจกทุกเดือนครับ เป็นของส่วนกลาง เบิได้ทุกคน แต่หมดแล้วหมดเลยนะครับ
    แจกตามรายการต่อไปนี้ครับ

1. กินทาโกะ เรดโพชั่น แจก 500 ขวดต่อเดือน
    2. กินทาโกะ ไวท์โพชั่น แจก 200 ขวดต่อเดือน
    3. กินทาโกะ บลูโพชั่น แจก 30 ขวดต่อเดือน

ทั้งนี้ ไม่ได้มากได้มายอะไรครับ บางคนรวยกว่าผม ซื้อเองง่ายกว่าด้วยมั้ง แต่อยากแจกครับ อยากแบ่งปัน อิอิ
    ยังไง ใครจะเอา ก็บอกมาได้ที่ กินทาโกะ เลยนะครับ Server. Yoyo จ้า

ปล. ใครจะฝากตียาอะไรบอกได้ครับ แต่รบกวนหาใบมาเองนะครับ
    ปล 2. ค่าทำยาต่อขวด 18zeny ครับ ถูกกว่าร้านมาก ขวด 10 Zeny ที่บดยา 8 zeny
    ปล 3. ยังไม่มีแผนทำสลิมนะครับ เพราะไม่มีของเลย
    ปล 4. ใครจะอาสาช่วยลากได้ด้วย จะขอบคุณมากครับ

แจกอื่นๆ

Ragstate
    โปรแกรมทดลองอัพ Status พร้อมของใส่เรียบร้อย ลองๆเล่นดูครับ ไม่น่ายาก
  15. train

EXP:
    498
    0
    16
    เอาไว้จะปั้นตัวน้อยจะไปขอเรดนะเธอ *-* :medance.:

ปอลิง.ป่อมเอ้ย ถ่ายรูปกันตอนตี1-ตี2ป่อมก็ไปนอนแล้วอ้ะ....
  16. FromEvil

FromEvil Member

EXP:
    70
    1
    6
    ได้ข่าวกิลนี้มีเรียน-ทำงานกันทุกคนนะ
    "4-5ทุ่มนอนนะครับ/คะ"
    พอเอาเข้าจริง ถ่ายรูปมันหลังเที่ยงคืนทุกรอบ =3='
  17. Ryuune

Ryuune Well-Known Member

EXP:
    1,084
    0
    86
    ข่าวล่ามาแร็ค วันนี้ขอนำเสนอ

ตอนเห็นนี่ตกใจ นึกว่าเหล่าน้องหนูโซฮีจัดชุมนุมแม่บ้านกันรึไงเนี่ย

จะว่าไปแล้ว พักนี้เห็นมอนกระจุกอยู่ที่เดียวในแมปบ่อย ๆ นะ
  18. Ryuto

Ryuto 終わる道、始まる夢

EXP:
    964
    16
    88

(ORC)ZOMBIE OUTBREAK

รายชื่อผู้รวมชะตากรรม TRAIN กลิ้งน้อยKiru Ryuto

เยอะไปไหน.....
  19. Lowe

EXP:
    134
    0
    0
    มาเบิกเรดกันเร้วววว อยากแจกแล้วนะ
  20. nonjungja

nonjungja New Member

EXP:
    5
    0
    0
    เย้ สอบเสร็จ แล้วได้กลับมาเล่นกะเค้า ซะที :penhappy:

... มีดมุนไล?ื ตอนนี้เท่าไรครับ ท่าทางจะแพง :hwinyarn:

ช่วยบอกราคาหน่อยมะค่อยได้เดินตลาดเล๊ย

ปล. เวลรอๆ กันหน่อยเด้อ เวลไวกันจิง :penwhat:
  21. train

EXP:
    498
    0
    16
    @ริว ได้ข่าวว่้าผู้ร่วมชะตากรรมชื่อเทรนวิ่งทันฟ่ะ 5555555555555+
    @ป่อม เดี๋ยวไว้เอาทาเรนไปขอนะป่อมกะปั้นอีกสัก5จ๊อบ ฮ่าๆ
    @นนท์ ไม่ทราบเหมือนกันครับต้องลองเดินดู
  22. Ryuto

Ryuto 終わる道、始まる夢

EXP:
    964
    16
    88
    เทรน จำได้ว่าเธอก็นอนนะครับ :hsunglass: :hsunglass:
  23. yunasung

yunasung Well-Done Member(เฮ่ย)

EXP:
    1,241
    4
    88
    ด้วยพลังดาบแทงกุหรอย เอ้ย Tae Goo Lyeon +4 ใส่ 2 เหมือง ไปตีหมาน้ำตาล ...
    อีก 2 จ๊อบ ...
    (จริงๆเหลืออีก 130%)

ตอนเย็นๆคงได้เห็นรูนไนท์คนแรกของกิลด์ (จริงๆ) ซักที (ถ้าไม่นับคนนอกบอร์ดนะ ฮา~)
  24. swanton

swanton Dragon on Board

EXP:
    1,424
    69
    113
    อ่าน แท้ กู หลอย ไปเรียบร้อยแล้ว

รีบๆเปลี่ยน อยากเห็นรูนไนท์
  25. aurora

aurora คาตะโอโม่ย

EXP:
    1,631
    0
    86
    ไวกันจริง เพิ่งเลเวล 92 ขนาด*2 ยังไม่ค่อยมีอารมณ์เก็บเลเวลเลยตอนนี้ :hlonely:

Share This Page