ขอความช่วยเหลือครับ

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย swanton, 17 ธันวาคม 2007.

1. swanton

swanton Dragon on Board

EXP:
    1,424
    ถูกใจที่ได้รับ:
    69
    คะแนน Trophy:
    113
    ผมต้องการสั่งซื้อ CD Eagles อัลบั้มใหม่ Long Road Out of Eden : Limited Edition ซึ่งขณะนี้ยังไม่วางแผง แต่เห็นขึ้นบน Official web ของวงนี้แล้ว ผมเองกลัวมันจะไม่มาขายในี่ไทย(เพราะเห็นบอก Limited)หรือเกรงมาแล้วแต่มาไม่ถึงบ้านผม หรือมาแล้วอาจจะหมดเสียก่อน ผมจึงอยากทราบว่าผมจะสั่งจอง+ซื้อได้ที่ไหนบ้าง มีร้าน CD ที่ไหนไหมครับที่รับสั่งจองล่วงหน้า ผมอยู่ตจว. ซึ่งไม่มี CD warehouse ซะด้วยสิ

ผมลอง search google ก็หาเบอร์โทร+สาขาต่างๆของ CD warehouse ไม่เจอ ใครช่วยผมด้วยได้ไหมครับ TAT ผมเป็นสาวก Eagles อย่างแรง และอัลบั้ม Limited ก็มีเพลงเพิ่มมา 2 เพลงซะด้วย เรื่องวางเงินผมไม่เกี่ยง ผู้รู้ในบอร์ดช่วยชี้แนะร้านให้ผมด้วยครับ จะขอบคุณอย่างยิ่งเลย :china:
  2. renze

renze Member

EXP:
    46
    0
    6
    search เบอร์โทรร้าน CD Warehouse มา
    ไม่รู้ว่าเบอร์มันเปลี่ยนป่าวนาลองดูเน้อ

Siam Discovery Tel. 02-255-2086-8
    The Emporium Tel. 02-664-8520-2
    Lotus Rama IV Tel. 02-672-8638-9
    Royal Garden Pattaya Tel. 038-710-755-6
  3. Liefellen

Liefellen 情報屋

EXP:
    335
    1
    38
    อยากจะบอกว่า CD Warehouse กำลังจะปิดกิจการ(ที่ลดล้างสต๊อกไปน่ะ50%ทั้งร้าน ของก็เกือบหมดแล้ว) เค้าไม่สั่งของเข้ามาแล้วแหละ = =~

ถ้าต้องสั่งเข้าเด๋ซลองถามๆคนอื่นๆให้
  4. renze

renze Member

EXP:
    46
    0
    6
    อ่าว!!!!!!! มันกำลังจะปิดเรอะ =[]=!!!!!!!!!
    ตอนนั้นพ่อบอกว่ามันลดราคาผมก็นึกว่ามันลดอัลบั้มที่ขายไม่ออกกร๊ากกกกกกกกก
    T{}T~~~~~ กรี๊ดดดดดดดด เสียดาย ไว้ต้องไปดูว่ามีอะไรเหลือบ้าง TvT
  5. kisa

kisa New Member

EXP:
    150
    0
    0
    ลองร้านเจไดที่เดอะมอลล์บางกะปิมั้ยคะ ได้ยินว่ารับสั่งcdจากนอกอะค่ะ
    http://www.jedimusic.com

ปล.แต่เราไม่เคยสั่งนะ ฟังจากคนอื่นมาอีกทีค่ะ^^"
  6. gomora

gomora Board Protector

EXP:
    726
    0
    0
    โดเรมี สยามสแควร์ครับ ถ้าจำไม่ผิด อยู่ตรงข้ามกะ Hardrock Cafe น่ะครับ ห้องแถว ห้องเดียว
    เขารับสั่งอยู๋แล้วครับ เผลอๆ มีอยู่แล้วซะด้วยนะนั่น ลองไปดูครับ :)

ผมว่าจะไปสั่ง eric johnson เหมือนกัน
  7. nintendo

nintendo นักข่าว

EXP:
    139
    0
    0
    เจไดรับสั่งครับ เจไดรับสั่ง ผมเคยสั่ง Backstreet boy , Mai Kuraki , DEEN แต่นานแล้วนะ ตอนนี้ไม่รู้ยังไง น่าจะรับอยู่
  8. Liefellen

Liefellen 情報屋

EXP:
    335
    1
    38

ป้าโดฯแกรับสั่งด้วยหรอ เพิ่งรู้ = =!!!

EJ รู้สึกว่าผมจะมีเกือบหมดนะ > <~ สั่งอันไหนบอกด้วยเผื่อไม่มีจะได้เพิ่มไปด้วย lol

Share This Page