(ปิดแบบสอบถามแล้วค่า)รบกวนตอบแบบสอบถามรายงานเรื่อง"อิทธิพลหนังสือการ์ตูนญี่ปุ่น"หน่

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย rerina, 26 มีนาคม 2011.

1. rerina

rerina New Member

EXP:
    170
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    ไม่ได้เข้าบอร์ดนี้นานเลย พอเข้ามาทีดันใช้พื้นที่บอร์ดตั้งกระทู้นอกเืรื่อง-[]-"

ไม่ได้เข้ามานานเลยไม่รู้ว่าถ้าผิดกฎไหม ถ้าผิดลบได้เลยนะคะ

ได้ข้อมูลมาพอสมควรแล้ว ตอนนี้กำลังเก็บอย่างเมามันส์มาก+55

ขอบคุณทุกคนที่เสียเวลามาตอบให้มากๆเลยคะ โค้งๆ

และขอบคุณพี่แอดมินที่เรารบกวนพื้นที่บอร์ดทำให้รกเลยง่า T^T~

:pensry:
  2. the_zero

the_zero New Member

EXP:
    5
    0
    0
    ตอบให้แล้วนะครับผม[​IMG]
  3. Azemag

Azemag Aze McDowell

EXP:
    2,368
    262
    163
    นี่ใช่ Miharu Rerina ที่เรียนศิลปศาสตร์ มธ. ปะนิ ?

ทำให้แล้วนะ แต่... มีเรื่องติเรื่องแบบสอบถามเยอะเลย เหอๆๆๆๆ
    (ตามประสานักวิจัย ทำไมไม่เอามาปรึกษาพี่!! :hlomto:)

เอาเถอะ.... ตั้งใจทำวิจัยส่งอาจารย์ก็แล้วกัน
  4. kurayami

kurayami เคย์

EXP:
    547
    4
    88
    ทำให้แล้วจ้ะ :hangel:
  5. Shion

Shion Gamer

EXP:
    609
    3
    38
    ทำให้แล้ว นะครับ
  6. Ryuto

Ryuto 終わる道、始まる夢

EXP:
    964
    16
    88
    ทำแล้วนะครับ :penhappy: :penhappy: :penhappy:
  7. wish134

wish134 Member

EXP:
    205
    0
    16
    ทำแล้วล่ะ :penkanom:
  8. rerina

EXP:
    170
    0
    0
    ถึงพี่Azemag A.C. McDowell

ใช่เลยๆๆพี่หนูเอง

ฮือๆๆ หนูก็รุ้ว่าแบบสอบถามของหนูนี่ ไม่ไหว....
    แต่ตอนที่จะให้อ.ช่วยดู ไม่รู้ทำไมส่งไป อ.ไม่เคยได้รับ พอจะนัดเจอกันอ.ไม่ว่าง
    พอติดต่อทางโทรศัพท์ก็คุยกันไม่ค่อยเคลียร์อีก
    สุดท้ายเวลามันเร่งแล้ว เลยต้องทำทั้งๆแบบนี้แหละพี่T[]Tแต่ก่อนหน้าที่จะกระจาย ให้หลายคนช่วยดูนะ แต่ไม่ไมใครติอะไร

วันนี้เพื่อนที่ทำรายงานพวกนี้บ่อยๆ(พึ่งกลับมากทม)ก็ติมาเหมือนกัน รวมพี่อีก +55
    เมื่อเช้าพึ่งคิดได้ว่าจะแก้ไขอย่างไรให้ดี แต่ถึงอยากแก้ใหม่ แต่มันเก็บผลไม่ทันแล้วอะสิT^T

แต่ขอบคุณพี่มากๆเลยนะ
    +
    ทุกคนเลยค่า ขอบคุณจริงๆนะคะ โค้งๆๆๆ
  9. Azemag

EXP:
    2,368
    262
    163
    อืม... จริงๆมันก็ไม่ถึงกับเอาข้อมูลที่เก็บไปใช้ไม่ได้หรอกนะ

เพียงแต่ช่องโหว่มันเยอะ... ถ้าเอาไปทำวิจัยจริงๆ โดนกรรมการสอบวิจัยเค้าถามแย้งเรื่องการเก็บข้อมูลขึ้นมาจะซวยเอา
    แต่พี่ไม่รู้ว่าที่ศิลปศาสตร์เป็นยังไงนะ อาจารย์เค้าเข้มงวดกับ Research Method ขนาดไหน

แต่ถ้าเป็นสังคมวิทยาฯละก็...... หึหึหึ
    (ไม่อยากจะคิดเลย :h...:)
  10. rerina

EXP:
    170
    0
    0
    จะว่าอ.เขาซีเรียสไหมก็ในระดับหนึ่งอะพี่(เทอมที่แล้วแอบเมคผลข้อมูลนิดหน่อยเพราะไม่มีเวลาทำเลย เลว..+55)
    เพราะอ.เขาก็พอรู้ว่าเวลาไม่ค่อยทัน+ยังไม่ต้องทำถึงป.โทก็ได้

แล้วกรรมการสอบวิจัย >>>> ของหนูยังไม่มีขนาดนั้นอ่าพี่ อันนี้ของระดับทีสิดหรือวิชาไหนอะ?
    แต่เหมือนเพื่อนคณะป.ตรี-โทบัญชี5ปี เคยพูดๆอยู่แฮะ

ไม่ได้บอร์ดที่นี่นานมากเลยแฮะ เข้าทีไรไม่ล่มก็เน็ตที่บ้านอืเกิน
    มันจะล่มอีกไหมอะ+55
  11. Azemag

EXP:
    2,368
    262
    163

ระดับวิชา รหัส 400 : SA 419 Individual Research
    กรรมการตรวจงานวิจัย 3 ท่าน... เป็นอาจารย์ในคณะ
    แต่ละคนเขี้ยวๆทั้งนั้น แถมเป็นแค่วิชาประดับปริญญาตรีด้วยนะ เหอๆๆๆ
    เป็นวิชาบังคับของเด็กสังคมวิทยาฯทุกคนเลย

บอร์ดล่มจากที่บ้าน...
    ดูเหมือนจะปัญหาเดียวกันนะ พี่เข้าจากออฟฟิศก็เข้าได้บ้าง ไม่ได้บ้าง มีปัญหามาตลอดเลย
    เดี๋ยวจะลองบอก พี่เจ เว็บแอดมิน ให้ละกัน

Share This Page