Yes!Con [Yes! Cartoon and Animetion Convention]

กระทู้จากหมวด 'Event, Meeting, Cosplay' โดย ladykaren, 16 เมษายน 2011.

1. ladykaren

ladykaren อัลปาก้าที่อยู่ในฟูก

EXP:
    906
    ถูกใจที่ได้รับ:
    4
    คะแนน Trophy:
    88
    เอามาประชาสัมพันธ์ค่ะ
    เพราะเห็นว่าหมวดนี้ร้างๆ แต่เลเยอร์ที่อยู่ในบอร์ดนี้ก็มีเยอะพอสมควร (หรือเพราะมีทั้งSkypeกับShouboxกัน..)

ชื่องานเต็มๆ : Yes! Cartoon and Animetion Convention
    ชื่องานย่อๆ : Yes! con
    ธีมงาน : Happy Sport Day
    วันที่จัดงาน : 24 เมษายน พ.ศ.2554
    เวลา : 10.00น. - 17.00น.
    สถานที่ : Pantip Hall ศูนย์การค้าพันธ์ทิพย์พลาซ่า จังหวัดเชียงใหม่

เป็นงานสำหรับสาวกBLและGLค่ะ ในงานจะเปิดบูธขายของเกี่ยวกับสายนี้ และมีการจัดคล้ายๆกับกีฬาสีมาแข่งเกมกันค่ะ;w;
    ส่วนเรื่องคอสเพลย์ ถึงจะไม่ใช่BLกับGLก็คอสไปได้ และอนุญาติให้มีการเซอร์วิส(แต่ก็ต้องอยู่ในขอบเขตของเขานะ♥)

งานนี้คอสสาวดุ้นค่ะ!!! Benio-Zone-00 ถ้าพบเห็นก็ทักกันได้นะคะ;w;
    สำหรับใครไม่ได้ไปก็รอภาพรีวิวหลังงานได้งิ;w;

- EDIT -
    รวมกระทู้ที่แยกร่างให้เรียบร้อยแล้ว

Azemag A.C. McDowell
  2. ladykaren

ladykaren อัลปาก้าที่อยู่ในฟูก

EXP:
    906
    4
    88
    เอามาประชาสัมพันธ์ค่ะ
    เพราะเห็นว่าหมวดนี้ร้างๆ แต่เลเยอร์ที่อยู่ในบอร์ดนี้ก็มีเยอะพอสมควร (หรือเพราะมีทั้งSkypeกับShouboxกัน..)

ชื่องานเต็มๆ : Yes! Cartoon and Animetion Convention
    ชื่องานย่อๆ : Yes! con
    ธีมงาน : Happy Sport Day
    วันที่จัดงาน : 24 เมษายน พ.ศ.2554
    เวลา : 10.00น. - 17.00น.
    สถานที่ : Pantip Hall ศูนย์การค้าพันธ์ทิพย์พลาซ่า จังหวัดเชียงใหม่
    รายละเอียดเต็มๆ

เป็นงานสำหรับสาวกBLและGLค่ะ ในงานจะเปิดบูธขายของเกี่ยวกับสายนี้ และมีการจัดคล้ายๆกับกีฬาสีมาแข่งเกมกันค่ะ;w;
    ส่วนเรื่องคอสเพลย์ ถึงจะไม่ใช่BLกับGLก็คอสไปได้ และอนุญาติให้มีการเซอร์วิส(แต่ก็ต้องอยู่ในขอบเขตของเขานะ♥)

งานนี้คอสสาวดุ้นค่ะ!!! Benio-Zone-00 ถ้าพบเห็นก็ทักกันได้นะคะ;w;
    สำหรับใครไม่ได้ไปก็รอภาพรีวิวหลังงานได้งิ;w;
  3. shinkyoto

shinkyoto Well-Known Member

EXP:
    580
    3
    88
    คงต้องรอตามชมอย่างเดียวสินะ?

ว่าก็อยากไปงานนี้เหมือนกัน (ว่ามีคำว่า BLนี่ล่ะนะ (ปล สาวดุ้นเบนิ มีทั้งสดคิวปิด กับ เดวิลถ้าเราจำไม่ผิดล่ะน่อ)

Share This Page