หนุ่มสาวเอย จงมามีตเล่น Dissidia 012 JP ครั้งที่ "2"

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย BoN, 23 เมษายน 2011.

1. basseafood

basseafood ตั้งได้แค่ 50 ตัวเอง??? น้อยจริง!!!

EXP:
    698
    ถูกใจที่ได้รับ:
    34
    คะแนน Trophy:
    98
    = 3 =+ ของบาสไปเหล่หนุ่มๆ ที่ไปแข่งกันอย่างเดียวงิ คนหล่อเยอะเป็นอาหารตาชั้นเยี่ยม คิคิคิ

PSP บาสมันขั้วแบตเสื่อมอ่ะ ยังไงก็เล่นนอกสถานที่ไม่ได้อยู่แล้วงิ เซ็งๆๆ

แต่เอาการ์ดสามก๊ก กับยิงเป็ดไปเล่น เพลินมากค่ะ ฮาาาาาาาา
  2. BoN

BoN แกนนำไร้วิญญาณ

EXP:
    1,776
    66
    113
    พี่เซนไซถ่ายรูปมาได้เยอะมากจริงๆ ครับ เก็บภาพบรรยากาศได้ดีมากเลย

ผมเห็นพี่ขยันทำงานแบบนี้แล้ว รู้สึกอายที่ตัวเองแว่บไปอู้งานนั่งเล่นกับน้องๆ อยู่พักนึงเลย ฮาๆๆ

ขอบคุณทุกคนมากจริงๆ ครับที่ช่วยกันทำให้งานมีตออกมาสวยงามแบบนี้ได้

ขอบคุณมากนะครับ ^-^

/me แว่บไปดูรูปจากกล้องพี่เซนไซ เผื่อจะมีรูปน้องโมโนวติดมาด้วย.... :medance.:
  3. sensaisensai

sensaisensai Editor

EXP:
    376
    18
    18
    ^
    ช่วงสี่โมงกว่าๆ พี่เลิกกดชัตเตอร์แล้วครับ คิดว่าไม่น่าจะมีรูปน้องโมโนวติดมาด้วย :cool:

ป.ล. นุ้งบาสเด็กอนามัย แม้จะไม่ได้มาลงแข่งแต่ก็ยังออกมาเจอเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ
    แถมยังใจดีให้ผู้เข้าแข่งขันของเรายืมแบตฯ อีก ขอปรบมือดังๆ ให้จ้า
  4. basseafood

basseafood ตั้งได้แค่ 50 ตัวเอง??? น้อยจริง!!!

EXP:
    698
    34
    98
    = ///////////// = แหม พี่เซนฯก็พูดซะหนูเขิลเลย คนหน้าตาดีอย่างหนูก็ต้องมีน้ำใจไมตรีเยอะเป็นธรรมดาอยู่แล้วล่ะค่ะ ฮาาาาาาา

แต่ได้ยินว่าพี่บิ๊กเจอแบตที่วางยาของหนูแบตหมดกะทันหันเลยโดนปรับแพ้ ชิมิๆๆ อันนั้นหนูไม่รู้เรื่องน้าาาาาาา

จริงๆแล้วอยากไปแข่งกับทุกคนด้วยแหละค่ะ ถ้าไม่ติดว่าลูกชาย(PSP) มีอาการอย่างที่บอก

แต่เอาน่ะ ได้เจอเพื่อนๆทุกคน ได้เจอคนหน้าตาดีเยอะแยะ ได้เล่นเกมส์ กินหนม เม้าท์มอย แค่นี้ความสุขก็เพิ่มขึ้นเยอะแล้วค่ะ ฮาาาาาาา

ไว้คราวหน้า ไปเที่ยวเล่นกันอีกนะคะ

ปล.หาคนมาต่อย MVC3 ด้วยอยู่ค่ะ

ปลล. รูปหนูที่กินคาเนะโมชิแล้วหันมาของพี่ สวยมากเลยค่ะ ฮา มุมกล้องไอดอลแอบถ่ายมาก ชอบๆๆ
  5. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    เห็นรูปพี่เซนถ่ายแล้ว เยอะจริงๆ มีสปิริตในการอัพภาพมาก =[]=!
  6. sensaisensai

sensaisensai Editor

EXP:
    376
    18
    18
    ^
    ฮา ๆๆ เน้นปริมาณ แต่ไม่เน้นคุณภาพ :spin:

วันนี้ขอนำเสนอเกมซึ่งกำลังฮอตฮิตในขณะนี้ให้ทุกคนรู้จัก

Emperor of Tennis
  7. mogca

mogca モーグリ:零式

EXP:
    3,681
    44
    98
    ทำไมอ่านๆไป.......เหมือนโดนบิลท์ให้รู้สึกอยากเห็นน้องโมโนวมากกว่าคลิปรอบชิง...... :pensry:

แซวนะค้าบบบบบบ อย่าได้มองผมในแง่ร้าย.....rep หลายๆ rep มันชวนให้คิดแบบนั้น....ฮา~~

ปล. บอนๆจัดรอบสามอีกเหอะ.....
  8. etahip0415

etahip0415 Member

EXP:
    73
    0
    6
    บาสสสสสสสสส วันหน้าเอาการ์ดสามก๊กมาเล่นอีกเหอะ!! สนุกมาก!!!! :hwhip:
  9. madsmn

madsmn Anglophiles man

EXP:
    403
    4
    38
    งั้นเดี๋ยวเอาการ์ด Monopoly Deal ไปวางยารอบหน้า :penwing:
  10. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    เห๊อะ... การ์ดสามก๊ก???
  11. etahip0415

etahip0415 Member

EXP:
    73
    0
    6
    การ์ดเกม 3ก๊ก ของบาสครับพี่อัล สนุกมากมาย!!!!

ปล.นัดมีตติ้งเล่นการ์ดเกมเลยดีกว่า 555
  12. Taki

Taki Well-Known Member

EXP:
    980
    5
    88
    จัดเมื่อไรบอก ไปด้วยแน่นอน 5555
  13. basseafood

EXP:
    698
    34
    98
    ฮี่ๆ ตอนนี้บาสกะลังขยายไวรัส สามก๊กไปเรื่อยๆค่ะ ขออัญเชิญทุกคนเข้ามาเสพย์ติดโดยทั่วกัน

ไปคราวหน้าเอาไปด้วยแน่นอนค่ะ ไม่ต้องห่วง เพราะไม่งั้นบาสคงไม่มีอะไรทำเป็นแน่แท้

พี่บิ๊ก กะพี่แม้ด อย่าลืมมาเล่นด้วยกันล่ะกันเน้อ

ปล.พี่แม้ด สนใจโมโนโพลี่งิ ฮาาาาาาา
  14. madsmn

EXP:
    403
    4
    38
    ก็อย่ารอช้า ทำมีทเกมทส์โดยเฉพาะเลยดีกว่ามั้ย ใครใคร่เอาเกมอะไรมาก็เอามา หุหุหุ
  15. basseafood

EXP:
    698
    34
    98
    พี่แม้ดเป็นหัวเรี่ยวหัวแรงนัดมีทเลยพี่ อิอิ เด๋วบาสเป็นผู้สนับสนุนที่ดี

ตอนนี้น้องชายยืมยิงเป็ดไปเล่นแหละ เหลือแต่สามก๊กแล้วงิ
  16. madsmn

EXP:
    403
    4
    38
    ลิงค์ปรึกษาการมีท

ใครสนใจการ์ดเกมด้วยกัน ไม่ว่าจะสามก๊กหรืออย่างอื่นตามไปที่กระทู้นี้ได้เลยครับ ^_^

Share This Page