ไม่ได้เข้ามาเล่นนานเลย=v=

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย toophorm, 21 พฤษภาคม 2011.

1. toophorm

toophorm New Member

EXP:
    1
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    แบบว่าเคยเล่นบอร์ดAll-Finalเมื่อนานมาแล้ว
    อยู่ๆก็คิดถึงขึ้นมา เลยมาสมัครใหม่ค่ะ (ฮา)

ฝากตัวด้วยนะคะะะ

มาแปะๆรูปแนะนำตัวก่อน (ฮา)

สีน้ำค่ะ XDDD รูปนี้วาดไว้เมื่อประมาณปีที่แล้ว..แล้ว.....แล้ว....(สองหรือสามปีเนี่ยแหละค่ะ แฮะๆ)

ต่อมาก็เรื่องที่บ้าอยู่ช่วงก่อนหน้านี้

บาคุแมนค่ะ!!!!!

ใครบ้าเหมือนกันมาคุยกันได้น้า TTvTT,,

กินมาม่า!!! (ฮา)

มาแปะแค่นี้ก่อน

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะXDDDDD
  2. artast

artast A.K.Thathap

EXP:
    227
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    16
    ฝากเนื้อฝากตัวด้่วยเช่นกันครับ ^-^

Share This Page