คือ.. อยากรู้ว่าสนัวร์นี้พูดกันขึ้นตัวนี้รึเปล่าคะ?

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย *-Lem-*, 12 กันยายน 2011.

1. *-Lem-*

*-Lem-* หากไร้ซึ่งความมืดย่อมปราศจากแสงสว่าง

EXP:
    92
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    6
    เนื่องจากเป็นสมาชิกใหม่ที่ไปคอมเมนต์มาหลายกระทู้แล้ว หากทำอะไรผิดพลาดก็ขออภัย
    ไปขุุดเจอมาน่ะค่ะ
    http://www.siamzone.com/board/view.php?sid=1584191
    อึ้งไป5วิ
    แปะรูปนี้ย้อมใจไปก่อน:confused:

Attached Files:

2. pattorix

pattorix ปองๆสุดหล่อ

EXP:
    694
    11
    88
    อันนี้เป็นเวอร์ชั่นที่สองครับ
    ทาง ดร.โฮโชค ได้ทำการพัฒนาขึ้นมาเพื่อเป็นขวัญและกำลังใจและศิริมงคลแก่สตาฟท่านนึงในบอร์ดนี้ครับ

ส่วนเวอร์ชั่นดั้งเดิมหายสาปสูญ

เวอร์ชั่นที่สามปัจจุบันส่งไปเก็บรักษาไว้ที่สถานีวิจัยของ ดร.โฮโชค แถวสยาม
    ...

ได้เวลาพัฒนาเวอร์ชั่น 4 แล้วสินะ
  3. Azemag

Azemag Aze McDowell

EXP:
    2,368
    262
    163
    ยัง......อุตส่าห์ไปขุดหามาได้อีกนะครับ

พยายามจริงๆเลย

/me ตบบ่าคุณ Lem
  4. *-Lem-*

*-Lem-* หากไร้ซึ่งความมืดย่อมปราศจากแสงสว่าง

EXP:
    92
    0
    6
    จริงๆเจอมานานแล้วค่ะ เห็นพูดถึงกันเลยคิดว่าตัวนี้รึเปล่า?

(สัตว์ประหลาดชัดๆ)

ขอบคุณอย่างสูงที่ตบบ่า ไม่ตบหัว:)

Share This Page