พูดคุย(ถาม) เกม Bushtarion ครับ

กระทู้จากหมวด 'Other Games' โดย Livic, 19 ธันวาคม 2007.

1. Livic

Livic ผู้กล้า

EXP:
    120
    ถูกใจที่ได้รับ:
    1
    คะแนน Trophy:
    18
    เนื่องจากผมได้ห่างหายจากอินเตอร์เนตไปช้านาน พอได้กลับมานั่งประจำหน้าเนตอีกครั้ง ก็เลยอยากจะหวนระลึกความหลังซะหน่อย

กับเจ้าเกมนี้ Bushtarion http://www.bushtarion.com

แต่พอกลับมาก็งงๆ กับเจ้าสายใหม่ สายFantasy จำได้ว่าเพื่อนๆ บอร์ดนี้ มีคนเล่นเกมตัวนี้อยู่เหมือนกัน (แต่ไม่รู้ว่าตอนหลังอพยพไปเกมอื่นแล้วรึป่าว?)

จากระบบที่พัฒนาขึ้นมาก + สายใหม่อีก 1 สาย น่าจะทำให้เกมนี้ดีขึ้นอีกระดับนึง (รึป่าว?)

ช่วงนี้กำลังเริ่ม season ใหม่พอดี เลยอยากถามเพื่อนๆ ว่าจะเล่นสายอะไรกัน รวมถึง เพื่อนคนไหนเคยเล่นสาย fantasy มาแล้วลองแนะนำหน่อยซิครับว่า มันโอเคไหม? ตอนนี้กำลังเลือกระหว่างสาย mastermind สายถนัด กับ สายใหม่อ่ะครับ
  2. dominica

dominica สิ่งมีชีวิตอ้วนกลม

EXP:
    1,818
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    36
    โอ๊ คิดถึง..... ไม่ได้เล่นมานานมากกกกกกกกก

ว่าแต่ ตอนนี้ในบอร์ดเค้าเล่น travian กันน่ะค่ะ
    จะว่าคล้ายก้คล้ายนะ แต่ไม่ไฮเทคเท่าbush

แต่ bush หรอ....
    อืม~ ถ้ามีทีมก็น่าสนแฮะ แต่จำได้ว่าเปลืองเวลามากมาย

Share This Page