ใครกำลังคิดจะสะสมการ์ตูนเชิญทางนี้

กระทู้จากหมวด 'แลกเปลี่ยน & แจกของ' โดย simmon, 19 ธันวาคม 2007.

1. simmon

simmon New Member

EXP:
    24
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    1
    เนื่องจากว่าผมกำลังจะปรับปรุงบ้าน แต่มีการ์ตูนมากเกินไปจึงต้องการขายทิ้ง คุณภาพของการ์ตูนทุกเล่มอยู่ในสภาพดีเยี่ยม(ไม่มีรอยขาดหรือยับเลย) เรียกได้อยู่ในสภาพดีเกิน 98% แน่นอน ใครเป็นนักสะสมและต้องการการตูนราคาถูกก็เชิญทางนี้ได้เลยครับ

รายชื่อการ์ตูนที่จบแล้ว:
    ได... ตะลุยแดนเวทมนตร์ - โคโค สลัดจอมลุย - รันม่า
    RAVE - โรงเรียนรวมเหล่า เผ่าเหนือคน - จอมโหดกระทะเหล็ก (ภาคแรก)
    GTO - แสบกว่านี้มีอีกมั้ย - EIJI
    อิตโต้(ภาคแรก) - Peak ไต่ท้านรก - กลมกลิ้งสิงห์ปิงปอง
    ราชันย์แห่งภูต - ตำนานเจ้าหมาป่า (เล่มเดียวจบ) - ผู้พิชิตทางตัน Switch
    ป้อมบินสยบฟ้า z - ยอดกุ๊กแดนมังกร (สู่แดนกำเนิด+ศึกยอมยุทธ) - Dragon Voice
    HARLEM BEAT - จอมวุ่น โควาเนมารุ - ต้องรอด
    ฮิคารุ - คุณชายผู้ยิ่งใหญ่ ไดทาโร่ - ริวซารุ
    365 กล้ารุกฆาต - สังเวียนแห่งศักดิ์ศรี - ไอ้หนูหมัดเต็มร้อย
    จินมี่หมัดเหล็ก(ภาคแรก) -ปรสิตเดรฉาน - Sword Breaker
    Black Cat -สิงห์นักปั่น - ไอ้หนูหมัดเต็มร้อย
    ศึกสามก๊ก - ลูกมังกรหยก - มายากลคนมหัศจรรย์
    จอมช่างอหังการ์ - คาเนมะ - Gun Blaze West (ปืนประกาศิต)
    ดาบมังกรหยก - คินดาอิจิ (ภาคคดีฆ่าตกรรมปริศนา) - อานิมัมแซ็กซิส
    แอสโตรบอย - ซามูไรพเนจร
    กับตันซึบาสะ(ภาคเด็ก + ภาคเยาว์ชน) - โคทาโร่(ภาคยูโด)
    ทาร์จัง - ต๊องแน่แต่อัจฉริยะเรียกพี่

นอกจากนี้ยังมีการ์ตูนที่ยังไม่จบอีกหลายเรื่องอย่าง นารุโต, แขนกลคนแปรธาตุ และการ์ตูนที่จบแล้วบางเรื่องซึ่งยังไม่ได้จดออกมา ใครต้องการการ์ตูนเรื่องไหน ทั้งจบหรือยังไม่จบ สามารถโทรมาได้ที่ 0875628995

ป.ล. สามารถคุยได้ทั้งรายชื่อที่ยังไม่ได้ร่ายออกมา ราคา วิธีส่ง ก่อนหน้าที่ผมจะตั้งกระทู้นี้ได้รับอนุญาติให้ใช้กระทู้นี้แล้ว ยังไงก็ขอความช่วยเหลือด้วยนะครับ เพราะการ์ตูนมันมากเกินไปแล้ว ส่วนการตูนชุดไหนที่ขายไปแล้วผมจะมาลบทีหลังนะครับ ขอบคุณมาก

ใครสนใจจะทิ้งคำถามไว้ในหน้านี้ก็ได้นะครับ
  2. Livic

Livic ผู้กล้า

EXP:
    120
    1
    18
    Peak ไต่ท้านรก, อิตโต้(ภาคแรก), ต้องรอด, ลูกมังกรหยก, ดาบมังกรหยก

สนใจตามนี้ครับ ช่วยโพสบอกราคา เฉพาะชุดที่กระดาษยังไม่ออกสีเหลือง ให้ด้วยครับ หรือจะส่ง PM ก็ได้ครับ
  3. l2eenai2y

l2eenai2y New Member

EXP:
    533
    0
    0
    ^
    กระดาษที่เขาใช้พิมพ์มันก็สีเหลืองไม่ใช่หรอ...

[action]/me นั่งคิดอีกที เอ๊ะ!!หรือว่าสีเทา =[]=[/action]
  4. ake

ake Black

EXP:
    354
    5
    18
    คาดว่าน่าจะต้องการแบบยังไม่เหลืองกรอบมากกว่านะครับ
  5. Livic

Livic ผู้กล้า

EXP:
    120
    1
    18
    แป่ว~ เป็นงั้นไป... เหลืองกรอบครับ เหลืองกรอบ แบบกรอบนอกนุ่มในน่ะ เหอๆๆๆ

ป.ล.เจ้าของกระทู้หายไปไหนเลยอ่ะ
  6. simmon

EXP:
    24
    0
    1
    ต้องขอโทษด้วยนะครับ ที่หายไปนาน เนื่องจากว่ามีเรื่องยุ่งอย่างที่บอกไว้ด้านบนแล้วยังมีเรื่องยุ่งอื่นๆอยู่อีก ส่วนเรื่องราคาการ์ตูนของคุณ::Livic, the civil master:: ได้ PM แจ้งกลับไปแล้ว ขอคุณที่ให้ความสนใจครับ
  7. Moonlight69

Moonlight69 New Member

EXP:
    3
    0
    0
    ช่วยแ้จ้งราคาให้ผมทราบหน่อยได้หรือเปล่าครับ จักเป็นพระคุณอย่างสูง
  8. simmon

EXP:
    24
    0
    1
    ถ้าอยากให้แจ้งราคานี้ คงต้องให้บอกชื่อการ์ตูนที่สนใจมาก่อนนะครับ เพราะถ้าบอกแล้วผมต้องบอกทุกเรื่องซึ่งมันออกจะหนักหนาอยู่ เอาเป็นว่าสนใจเรื่องใหนบ้างก็บอกมาก่อนเลยครับ
  9. yoshiki

yoshiki FATE

EXP:
    862
    17
    38
    สนใจ Blackcat กับ Rave ครับช่วย Pm ราคามาด้วยนะ
  10. pisko

pisko New Member

EXP:
    814
    0
    0
    เห็นชื่อชาแมนคิงแล้ว อาการเก่าก็กำเริบขึ้นมา (อ่านมากำลังอารมณ์ค้าง แต่ดันตัดจบไปดื้อๆ) T-T

ถามครับ FMA มีถึงเล่มไหนหรอครับ
  11. 120z

120z New Member

EXP:
    295
    0
    0
    สนใจ GTO , ไดตะลุยเเดนเวทย์ , Rave , จอมโหดกระทะเหล็ก

PM ราคามานะครับ

ถ้าเป็นไปได้หวังว่ากระดาษยังไม่เหลือง -*-

Share This Page