มีใครเคยเล่นDangan-ronpa บ้างคะ

กระทู้จากหมวด 'Other Games' โดย *-Lem-*, 14 ตุลาคม 2011.

1. *-Lem-*

*-Lem-* หากไร้ซึ่งความมืดย่อมปราศจากแสงสว่าง

EXP:
    92
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    6

^
    ^
    รูปเกม เกมนี้เป็นเกมPSP
    ตอนช่วงกำลังเล่น รู้สึกเหมือนเกมไขปริศนาชบกล

คือ.. เล่นแล้วงงมาก เปิดดูยูทูปไปก็งงอยู่ดี อยากได้พวกเนื้อเรื่องว่าพวกมันเป็นใครแล้วหมีครึ่งซีกมันเป็นใคร ทำไมมันดูเหมือนฆาตรกรรมในห้องปิดตายชบกล วันนี้เพิ่งลองเล่นปรากฏว่าดูยูทูปในห้องเรียนออกไปได้แล้ว ตอนนี้ติดอยู่ในห้อง(ที่รู้สึกว่าเป็น)พยาบาล

(มีใครรู้บ้างว่าผมสีขาวถึกๆนั้นเป็นผู้หญิงหรือผู้ชาย?- -*)
  2. taleoftrue

taleoftrue Well-Known Member

EXP:
    900
    52
    113
    เป็นเกมที่สนใจอยู่เหมือนกัน แต่ยังไม่มี PSP เลยยังไม่ได้เล่นซํกทีน่ะฮะ >_<"
  3. *-Lem-*

*-Lem-* หากไร้ซึ่งความมืดย่อมปราศจากแสงสว่าง

EXP:
    92
    0
    6
    ถ้ามีPSPแล้ว แล้วได้เล่นเกมนี้มาบอกด้วยแล้วกันนะคะว่าไปไหนต่อT-T(ชื่อตัวละครยังไม่รู้เลย รู้แค่ว่าชอบเด็กผู้หญิงผมขาวตาม่วงกับหนุ่มแว่นมาดคุณชายผมเหลือ)

Share This Page