Starcraft II New Screenshot [ ยูนิตใหม่ฝ่าย Terran ]

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy News' โดย nintendo, 19 ธันวาคม 2007.

1. nintendo

nintendo นักข่าว

EXP:
    139
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0

Name: Starcraft II
    Version: PC
    Publisher: Blizzard Entertainment
    Developer: Blizzard Entertainment
    Genre: Strategy

Blizzard เผยยูนิตใหม่ของฝ่าย Terran หลังจากที่้เคยเผยภาำพ ยาน Battlecuiser , หน่วยMarine, Reaper, Ghost, Viking และสิ่งก่อสร้าง

Command Center ไปแล้ว โดยยูนิตใหม่นี้ชื่อว่า TF-620 เป็นยานที่จะติดตามศัตรูบนแผนที่ และทำหน้าที่เป็นเหมือนSCVเคลื่อนที่

โดยเราสามารถสร้างป้อมปืนไปบนพื้นที่ของศัตรูได้

Credit : Jeux-France
  2. Hellblueboy

Hellblueboy New Member

EXP:
    574
    1
    0
    นั่งมองกราฟฟิคแล้ว
    ค่อนข้างใจชื้นว่าไม่ได้อลังการอะไรมากมายแบบCOHหรือWiC

เครื่องระดับกลางเกือบล่างของผมคงพอเล่นไหว
  3. Niking

Niking Member

EXP:
    322
    0
    16
    SCV บินได้ O_O...

ร้ายมากกกกก ~!!!

---edit---
    ตะกี๊ไปนั่งอ่านข้อมูลในเว็บมาละ โหดดีแหะ ก่อกวนอีกฝ่ายดีมากๆเลยครับตัวนี้
  4. l2eenai2y

l2eenai2y New Member

EXP:
    533
    0
    0
    กราฟฟิคสวยมากอ่า!!!

จะหาดูรูปยูนิตต่างๆ ใน Satrcraft2 นี่ได้จากไหนหรอครับ

ขอเว็ปหน่อยจิ > <
  5. astron

astron Well-Known Member

EXP:
    1,222
    2
    88
    เมื่อไหร่จะเข้าหรอฮะ
    ได้ข่าวตั้งแต่ สิงหา ว่าจะเข้าตอน ตุลา ตอนนี้ก็ปาไปจะปีใหม่แล้ว ผมยังหาแผ่นไม่ได้เลย = ="

หรือผมตกข่าว นี่ย ..
  6. nintendo

nintendo นักข่าว

EXP:
    139
    0
    0
    <!-- w -->http://www.starcraft2.com<!-- w --> ครับ

เท่าที่ดูมาเห็นบอกว่ายังไม่มีกำหนดออกครับ แต่อาจจะไตรมาสสุดท้ายปีหน้าก็ได้ครับ
  7. Marioak

Marioak นักข่าว

EXP:
    786
    4
    88
    ละลึกอดีตได้ทันที..กราฟฟิคกำลังดี (คงไม่เสียเวลาโหลดนาน) แต่ปีหน้าเลยหรอ..
  8. cdaz

cdaz นักเล่นแร่ แปรภาพ

EXP:
    2,015
    0
    86
    ทำไมผมรู้สึกว่ากราฟฟิค มันแปลกๆ ไปหว่า น่ารักไปหน่อยไหมเนี่ย เหมือนของเล่นตีกันมากกว่า สงครามเอเลี่ยนแฮะ แถมมันตัวป้อมๆ เหมือนการ์ตูน SD ด้วย
    ขนาด โปสเตอร์สียังฉูดฉาดเลยแฮะ
    (แต่ก็ชอบ ไอ่ตึกของโปรทอส)
  9. Hellblueboy

Hellblueboy New Member

EXP:
    574
    1
    0
    เกมส์RTSของค่ายBlizzard ก็ออกแนวนี้ล่ะครับ
    ดูอย่างเกมส์War Craft สิ เนื้อเรื่องอย่างเครียด แต่กราฟฟิคน่ารักเชียว

ค่ายนี้ไม่เน้นกราฟฟิคตอนเล่นให้สมจริงมาก เอาแบบกราฟฟิคที่สบายตา+ไม่กินเสปคมาก
    ขนาดเกมส์onlineของค่ายนี้(World of Earcraft เกมส์ออนไลน์อันดับ 1 ของโลก) ยังกราฟฟิคสีฉูดฉาดเลย
  10. pisko

pisko New Member

EXP:
    814
    0
    0
    โกงจริงๆ แบบนี้ จะเก็บแร่แบบมีสุขได้อย่างไร :scare:

Share This Page