อยากได้ ost การ์ตูน disney ภาษาไทยครับ

กระทู้จากหมวด 'แลกเปลี่ยน & แจกของ' โดย pentita, 25 ธันวาคม 2011.

1. pentita

pentita Aqouze

EXP:
    642
    ถูกใจที่ได้รับ:
    16
    คะแนน Trophy:
    38
    ตอนนี้มี

When you wish upon the star(เรื่องอะไรจำไม่ได้)
    I'll make a man out of you (มู่หลาน)
    เงา - Reflection (มู่หลาน)
    Can you feel the love tonight​ (Lion king เวอร์ชั่น ทีโมนกับพุมบ้าร้อง)
    ไม่มีหนทาง - No Way Out (Brother Bear)
    Once upon a dream (Sleeping Beauty)
    God Help the Outcast (คนค่อมแห่งนอธเธอดาม ..พิมพ์ยังงี้มั้ง)
    You've got a friend in me (Toy Story )
    Color of the wind (โพคาฮอนทัส)
    If i never know you (โพคาฮอนทัส)
    Under The Sea (เงือกน้อย)
    I won't say I'm in love (เฮอร์คิวลิส)
    Go the distance (เฮอร์คิวลิส)
    Beauty and the beast (โฉมงาม เจ้าชายอสูร)
    โลกใหม่สวยงาม - A whole new world (อาละดิน)

(ใครอยากได้อะไรข้างบน บอกให้อัพได้ครับ)

ผมอยากได้เวอร์ชั่นไทย หลายเพลงเลย แต่หายากมากๆ
    อย่าง For a moment จาก little mermaid 2 (ชื่อไทยคือ แค่เพียงพริบตา)
    กับ We are one จาก ไลอ้อนคิง2 สองอันนี้อยากได้มากกกกกก

หรือช่วย pm มาบอกแหล่งทีครับ 555
    ขอบคุณครับ
  2. zeroenna

zeroenna New Member

EXP:
    9
    0
    1
    ^^"ถ้าจะรบกวนบอกว่าอยากได้หมดเลยจะได้ไหมครับ แฮะๆ(ตามหาเหมือนกันTT^TTหาไม่ได้เลย~)
  3. obagigirl

obagigirl Member

EXP:
    61
    0
    6
    อยากได้เหมือนกันอ่าค่ะ

Share This Page