สแกนแรก Final Fantasy IV -The After- เผยโฉมเธโอดอร์!!

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy News' โดย BoN, 20 ธันวาคม 2007.

1. shinya

shinya Active Member

EXP:
    625
    ถูกใจที่ได้รับ:
    1
    คะแนน Trophy:
    38
    ^
    พูดซะเหมือนผสมสีในจานสีเลยพี่=A=

ยิ่งดูยิ่งรู้สึกเหมือนอาร์ตเวิร์คล่อลวงคนเล่นสุดๆ...พอเปิดเข้าไปเป็น2Dตัวเท่ามด^^"
  2. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    0
    0
    จะว่าไป เดี๋ยวนี้นี่ SQEN นี่ประยุกต์ใช้เรื่องพันธุศาสตร์มาช่วยสร้างตัวละครแล้วหรอเนี่ย

พ่อ-ลูกนี่หน้าตาเหมือนกันซะ....
    แม่-ลูกสีผมก็เหมือนซะ....

แถมชุดเกราะกับใช้อาวุธก็คล้ายๆกับพ่อด้วย (อันนี้เริ่มไม่เกี่ยวกะพันธุกรรมแล้ว)
  3. Hell

Hell Member

EXP:
    405
    0
    16
    ริเดียงามม๊ากกกก~~! แต่ทำไมต้องลงมือถือด้วย T-T
  4. morrakot2

morrakot2 New Member

EXP:
    20
    0
    0
    >.,< หน้าพ่อกับลูก =_=" อยากเห็นของริเดียกับเอ็ดอ่ะ=[]=!!
  5. coolkid

coolkid New Member

EXP:
    227
    0
    0
    ทำไมต้องลงมือถือด้วยนะ เป็นอีกภาคแล้วที่อดเล่น T-T
  6. gudome

gudome New Member

EXP:
    5
    0
    0
    เกมไม่ออนไลน์เหรอ?

งั้นเดี๋ยวก็คงหลุดมาทางเน็ทแหละมั้ง
  7. beztroom

beztroom New Member

EXP:
    28
    0
    0
    อยากรู้เนื้อหาจริง.. ไม่รู้ว่าจะเดินเรื่องยังไง 55+,,
    แล้วก็อยากเห็นตัวละครใหม่ ๆ มากกว่านี้ 55+
  8. shuu

shuu Banned

EXP:
    1,993
    0
    0
    เทโอดอร์นี่ใช่ชื่อเก่ากอลเบซ่าอ๊ะเป่าอ่ะครับ
  9. BoN

BoN แกนนำไร้วิญญาณ

EXP:
    1,776
    66
    113
    ชื่อเก่าของกอลเบซ่า อ่านแบบญี่ปุ่นว่า เซ โอ โด ลู

ชื่อของลูกเซซิล อ่านแบบญี่ปุ่นว่า เซ โอ โด อา

=___= ตอนนี้ผมกำลังงงครับ ว่าไอ้ชื่อไหนที่สะกดแบบอังกฤษว่า Theodore...แล้วถ้าเกิดเรารู้ว่าชื่อนึงสะกดว่า Theodore แล้ว...อีกชื่อนึงมันจะสะกดยังไง...
  10. maxlancer

maxlancer ประธานรุ่น2ตุรกีเชียงใหม่

EXP:
    1,183
    1
    88
    ลูกเป็นเจเนเรชั่นใหม่ไม่ว่าน่ะ แต่รัศมีความเท่ที่พ่อมันเคยมีหายไปหมดเลย=="

ริเดีย ทำไมคุณเธองามได้ใจเช่นนี้ๆๆๆ

Share This Page