คลิปตัวอย่าง Final Fantasy Vesus 13 [Remake By ผมเอง]

กระทู้จากหมวด 'ดูหนัง ฟังเพลง อนิเม การ์ตูน' โดย nest123, 29 มกราคม 2012.

1. nest123

nest123 New Member

EXP:
    2
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    1
    เอาคลิป Final Fantasy Vesus 13 trailer มาตัดต่อใหม่+ใส่ดนตรีใหม่ครับ ด้วยความชื่นชมพระเอกภาคนี้มั่ก =w=

ใครชอบก็ช่วยกด like+subscribe บน youtube ด้วยนะครับผม

My Channel <คลิกที่นี้เลยจ้า>
  2. A.K.Thathap

A.K.Thathap Active Member

EXP:
    128
    ถูกใจที่ได้รับ:
    36
    คะแนน Trophy:
    28
    เพลงเป็นเพลงทีู่แปลกๆ ถ้าคนชอบก็คงชอบมาก แต่ถ้าเกลียดก็คงสุดโต่งไปเลยเหมือนกัน

นอกนั้นผมก็ว่าโอเค พูดได้คำเดียวว่าชอบมากๆ
    อยากให้ตัดต่อคลิบไฟนอลมาอีกเยอะๆนะครับ ^-^

ปล.ว่าแต่การปั้มกระทู้เดิมซ้ำในแต่ละหมวดนั้น...มันแปลกๆนะครับ
    เข้าใจว่าแยกประเภทไม่ถูก ตัวผมเองนั้นไม่เป็นไรหรอก แต่ผู้ตั้งกระทู้อาจเสี่ยงต่อการถูกบลาสเตอร์ได้...

Share This Page