มาอวด Pin ใน NicoNico กันเถอะ!

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย A.K.Thathap, 31 มกราคม 2012.

1. A.K.Thathap

A.K.Thathap Active Member

EXP:
    128
    ถูกใจที่ได้รับ:
    36
    คะแนน Trophy:
    28

อันที่จริงเขาเรียกแสตมครับ...
    แต่ผมไม่เห็นว่ามันจะต่างจากเข็มกลัดใน The World Ends With you ตรงไหน

ตอนนี้หลังจากเล่นอย่างสม่ำเสมอมาได้ระยะหนึ่ง​
    ผมก็ได้เข็มกลัดเลเวล 1 มาสองอัน เก็บค่าประสบการณ์ได้ 2 หน่วย​

เท่านี้ก็พร้อมที่จะไปลุยชิบูย่าแล้ว!​

ว่าแต่เล่นไปเล่นมาไม่รู้จะมีตัวนับถอยหลังเวลาถูก Delete โผล่มาที่มือหรือเปล่า​
    ใครที่เล่น NicoNico ก็ลองเอามาแชร์กันบ้างนะครับ ^-^​

Share This Page