ขออนุญาต ขายหนังสือสะสม ครบรอบ FF 20th ครับ

กระทู้จากหมวด 'แลกเปลี่ยน & แจกของ' โดย AvalancheZ, 11 พฤศจิกายน 2012.

1. AvalancheZ

AvalancheZ Member

EXP:
    52
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    6
    ผมมีหนังสือ ครบรอบ 20ปี FF ซื้อมาเมื่อหลายปีก่อนครับ

ซื้อมาเก็บไว้เฉยๆ เพราะอ่านก็ไม่ออกครับ พอนานๆไปมันเริ่มไปกองอยู่บนชั้นหนังสืออย่างไร้คุณค่า(หายเห่อ)

เก็บไว้กับผมมันคงเป็นขยะไปในไม่ช้า เลยจะมาถามหาผู้รับสืบทอดต่อครับ

เล่มใหญ่ FinalFantasy 20th Anniversary
    เล่มเล็ก FinalFantasy 20th Anniversary Ultimania File 1 : Character

สภาพ ปกเป็นรอยขนแมวตามสภาพของเก็บครับ มุมหนังสือยังคมกริ๊บ ข้างในยังนิ้่งใหม่มาก 99-100% เพราะแทบไม่ได้มาเปิดดูเลย

ขอขาย 2 เล่มที่ 2000 บาทครับ

ติดต่อ 087-513 ศูนย์สามศูนย์ศูนย์

Share This Page