ใช้ PSX เล่น FF9 แล้วค้างตอนฉากจบ

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย primavista, 9 มกราคม 2013.

1. primavista

primavista Member

EXP:
    102
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    16
    ก็อย่างหัวกระทู้อ่ะเหละครับ คือว่าตัวผมเนี่ยเล่นเกมนี้จนชนะบอสตัวสุดท้ายแล้ว เสร็จแล้วมันดันมาค้างตรงฉากจบที่ซีดานกับการเนตโดนวาปมาข้างหน้า Lifa tree อ่ะครับ(ขึ้นว่า rldata buffer empty) คือจริงๆผมเองก็เปิดดูยูทูปเอาได้ แต่มันรู้สึกเหมือนขาดอะไรไปอ่ะครับ มีใครเจอปัญหาเดียวกันไหมครับ คือผมเองก็ลองเปลี่ยนตัวรอมแล้วก็ยังไม่หายมีใครพอช่วยผมได้ไหมครับ
    ขอบคุณล่วงหน้า
  2. ffforever

ffforever New Member

EXP:
    22
    0
    1
    มันน่สจะคล้ายๆกันนะ ผมเล่นมือถือ มันก็ไม่ถึงกับค้างแต่ว่ามันจะช้ามากๆเลยเวลาที่มี cgผ่านไอ้ต้นไม้นี่ เกือบจะค้างแต่รอดมาได้
  3. obagigirl

obagigirl Member

EXP:
    61
    0
    6
    ลองเปลี่ยนเวอชั่นค่ะ

Share This Page