คุณไปมีทAFครั้งแรกเมื่อไหร่

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย uriel, 30 มีนาคม 2013.

1. uriel

uriel Member

EXP:
    87
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    6
    โผล่มาเป็นระยะๆ อีกแล้ว
    จริงๆก็ไม่ได้ไปไหนหรอก เปิดอ่านบอร์ดบ้าง แบบว่าสามเดือนเปิดทีอะไรแบบนั้น เดี๋ยวจะไม่แรร์

ครั้งนี้ ระหว่างจัดเก็บไฟล์เก่าๆในเครื่องก็พบบันทึกลับ นำไปสู่้ไอเดียตั้งกระทู้นี้ขึ้นมา
    .
    .
    .
    ทั้งนี้และทั้งนั้น
    .
    ไม่ได้เจตนาประจานหรือแฉความแก่ของใครทั้งนั้น *-*
    .
    .
    .

ของเราเหรอ
    28 ธันวาคม 2544 มีทสาขาเชียงใหม่
    สมาชิกที่เจอท่านแรก * ชับบี้ ศิชน นิยมเยาว์

..
    ถามว่าเคยไปมีท กทม กับเค้ารึเปล่า
    ไม่เคยหรอก
    ก็ยังเด็กอยู่นี่นาจะไปกทม คนเดียวได้ไงล่ะ

เอาล่ะ รออ่านอยู่นะ ใครจำอะไรได้จงเอามาแฉ

ปล. เึ้ค้าว่ากันว่านะ คนที่ชอบรื้อฟื้นอดีตน่ะเริ่มแก่แล้ว

ปปล. เราเคยอายุเท่ากับลุงนุกเมื่อนานมาแล้วตอนปี 2008 ส่วนตอนนี้เราก็น่าจะอายุเท่ากับปู่กิตและปู่โซเมื่อนานมาแล้วเช่นกัน กรี้ด ไม่นะพี่ชาย หนังหน้าชั้นมันยังไม่เหี่ยว
  2. ake

ake Black

EXP:
    354
    5
    18
    โผล่มาเป็นระยะจริงๆด้วย กระต่ายโฉดตัวนี้

เคยไปหนนึงแต่ไปเจอใคร สมัยนัดเจอแมคสยามก่อนถูกสมัยไล่ที่ แบบว่าเราไปถึงด้านล่างแต่เขาไปอยู่ข้างบนกัน เลยไม่ได้เจอใครเลย

ส่วนเรื่องอายุ ห้ามถาม แสลงใจ
  3. uriel

EXP:
    87
    0
    6
    จริงๆจะโผล่ได้บ่อยกว่านี้ถ้าไม่มัวเล่นไฟนอล14 (.....ต่อให้มันเบต้าอาทิตย์ละครั้งก็เล่นยันรุ่งสาง T^T)
  4. uriel

EXP:
    87
    0
    6
    ไม่ใช่ป๋าไม่ยอมเปิดเผยตัวตนหรอกเหรอ ฮ่าๆ
    เหมือนจำได้ว่ามีคนบ่นๆ คนไหนจีมดอ่ะ หาไม่เจอ ฮาาาา
    สรุปคือไม่ได้ไปในที่ๆเค้าอยู่กันสินะ ก๊าก
  5. taleoftrue

taleoftrue Well-Known Member

EXP:
    900
    52
    113
    ก็หลายปีได้แล้วล่ะฮะ แต่จำไม่ได้แฮะว่าเมื่อไหร่
  6. ffpokemon

ffpokemon Editor

EXP:
    1,691
    79
    113
    โห ธันวา 2544

มีตติ้งครั้งแรกของท่านอุรินี่ น้อง ๆ บางคนในบอร์ดยังไม่เกิดเลยครับ :D

ของผมครั้งแรกน่าจะราว ๆ ปี 52 ครับ
  7. eol

eol earth of lolicon!!

EXP:
    1,040
    0
    86
    สงสัยจะ rare พอกัน นานๆ เข้าที ..... ตอนนี้ไปตามสิงอยู่ใน line group a-f แทน .... มีแต่รุ่นคุณปู่คุณป้า

#โดนถีบ

meet แรกจำปีไม่ได้ละ รู้แต่ว่าครั้งที่ 3 จำได้เลาๆ ว่า เป็นทั้งสุดท้ายที่ AF เข้าได้ Mc สยาม (หลังจากนั้นมันปิดหนีเลย 555+) ........ เจอ อัฐกุ้ง เป็นคนแรก คุ้นๆ ที่จำได้ว่ามาด้วยก็ เจ๊ม๊อก เจ๊แนร์ เจ๊ลูซิเฟอร์พลัม พี่ลูซิเฟอร์เม .... ถ้าจำไม่ผิดอะนะ แต่มีเยอะกว่านี้อีกเยอะเลย จำไม่ได้แล้ว นานมวาก
  8. ffpokemon

ffpokemon Editor

EXP:
    1,691
    79
    113
    มีกรุ๊ป line กันด้วยหรอครับ ?
    อยากเข้าไปคุยด้วยมั่ง ใครก็ได้ add ผมเข้าไปทีครับ
  9. etahip0415

etahip0415 Member

EXP:
    73
    0
    6
    Meeting แรก......ถ้ไม่ใช่Meetวันเด็กที่ไปรับน้อง เอลิซ่า เจ เรนเดอร์ ที่สนามศุภฯ (ที่ไปนั่งMcจนพนง.ต้องมาเชิญให้ออกจากร้าน)

ก็Meet งานหนังสือVBK ครั้งแรกสุดที่สีลมคอมเพล็กซ์ ที่มีการเข้าไปจับจอง แต่งองค์ทรงcos(play) กันที่ร้านfast foodสักยี่ห้อใต้ห้างน่ะแหล่ะครับ-_-;
  10. freecss

freecss Member

EXP:
    145
    0
    16
    แม๊กสยาม(สยอง?) ซักรอบแถวๆปี2003-04มั้ง.......จำไม่ได้ฮะๆ
  11. M2X

M2X Active Member

EXP:
    953
    1
    38
    น่าจะราว 46-47 ครับ ที่มีทดนตรีที่สวนรถจตุจักร มีพี่พีท พี่อัด บร๊ะเจ้านุ๊ก อาห์ ฝนตกติดฝนกัน ปิดท้ายด้วยไดโดมอนที่เซนฯลาดมั้ง

Share This Page