กลับมาหลังห่างหายไปนาน สมาชิกเก่าๆตั้งแต่สมัยปี43-44ใครยังอยู่บ้างครับ^^

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย Gon, 8 พฤษภาคม 2013.

1. Gon

Gon New Member

EXP:
    1
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    1
    เป็นสมาชิกมาตั้งกะสมัยนู้น ไปมีทครั้งแรกเลยก็ตอนจัดมีทที่ลานไอซ์เวิด์ลเทรดเก่าครั้งแรกเลย
    แก๊งที่สนิทๆกัน(สมัยนั้น)ก็พวกตาบู่reiden ตาทิง พี่จักร(ทุกวันนี้ได้ข่าวว่าเป็นช่างภาพนิตยสารคอสเพลย์) พวกสาวๆแก๊งพี่น้องไร้สติ
    หลายคนไม่เจอหน้าเจอตากันเลย บางคนเจอกันบ้างแต่ก็ไม่ค่อยได้คุยกันมากมายเหมือนก่อนเพราะเวลาชีวิตไม่ตรงกันเท่าไหร่ ส่วนคนอื่นๆก็จำได้บ้างไม่ได้บาง แต่บอกเลยว่าคิดถึงบรรยกาศเก่าๆสมัยนั้นมากครับ
    ใครที่อยู่มานานพอมีรูปสมัยนั้นอยู่รบกวนช่วยเอามาลงให้หายคิดถึงทีนะครับ^^
  2. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    ถูกใจที่ได้รับ:
    93
    คะแนน Trophy:
    113

Share This Page