ขออนุญาตปล่อยตลับ Famicom เกม Final fantasy 2 และ Final fantasy 3 ให้บูชาต่อจ้า (=⌒▽⌒=)

กระทู้จากหมวด 'แลกเปลี่ยน & แจกของ' โดย ecchihito, 19 มิถุนายน 2013.

1. ecchihito

ecchihito New Member

EXP:
    2
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    1
    ขออนุญาตปล่อยตลับเกม Final fantasy ของเครื่อง Famicom ดังนี้จ้า

1. Final fantasy 2 งานกล่อง ปล่อย 650.- ส่ง EMS ฟรี จ้า :E SOLD OUT

2. Final fantasy 3 งานกล่อง ปล่อย 650.- ส่ง EMS ฟรี จ้า ;) SOLD OUT

ท่านใดเหมารายการ Final fantasy 2 + 3 ปล่อย 1000.- ส่ง EMS ฟรีจ้า

สนใจ PM หรือโทรมาคุยได้ที่ 0832559144 (เข้ม) นะครับ ☆-( ^-゚)v​

ทุกรายการส่ง EMS ฟรีทั่วไทย หรือนัดเจอได้ที่พื้นที่ จ.ราชบุรี หรือ ตัวเมืองนครปฐม นะครับ​

ขอบคุณบอร์ด All-final สำหรับพื้นที่ในการปล่อยของในครั้งนี้ด้วยนะครับ ♪(*^ ・^)ノ⌒☆
  2. ecchihito

ecchihito New Member

EXP:
    2
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    1
    ปล่อยออกไปหมดแล้วครับ ขอบคุณบอร์ด All-final มากๆ นะครับ ;)

Share This Page