FF12 license ที่แยกออกมาเดี่ยวๆ จะอัพยังไงครับ?

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย jacksonx, 6 กรกฎาคม 2013.

1. jacksonx

jacksonx New Member

EXP:
    1
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    1
    เพิ่งได้เล่น ff12 ภาคที่เปลี่ยนอาชีพได้ มันมีplateที่แยกออกไปเดี่ยวๆเราจะอัพมันยังไงครับ

และขอถามอีกข้อครับspell buff หรือท่าทำ dmgอันไหนที่ควรมี อารมณ์แบบได้มาชีวิตเปลี่ยนเล่นง่ายขึ้นเยอะบ้างครับ จะได้ไปหา ตอนนี้เล่นถึง Mt. bur Omisace ละครับ แนะนำเทคนิคสิ่งที่ควรรู้ควรทำในช่วงนี้ด้วยครับ
  2. Deus

Deus Till Endless Time

EXP:
    210
    ถูกใจที่ได้รับ:
    2
    คะแนน Trophy:
    18
    ใช้มนต์อสูร หรือ Quickening เป็นสะพานในการข้ามไปอัพครับ

ส่วนเทคนิคของภาค ZJS ต้องรอคนที่เล่นแล้วล่ะครับ เพราะไม่ได้เล่นภาคนั่น

Share This Page