dissidia final 012 ตอบที

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย kasei, 2 กันยายน 2013.

1. kasei

kasei New Member

EXP:
    8
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    1
    คือว่าผมกำลังหัดเล่นได้2วัน ผมเล่นเนื้อเรื่อง ไล้นิ้ง ทำไมมันสั้นจัง รึว่าต้องเล่นหลายๆรอบ ไปดันเจี้ยนไม่กี่แห่ง จบแล้วอ่ะ แล้วที่เขาบอกว่า บอสเป็นหมาป่าไฟ มันต้องเล่นแบบไหนยังไง ให้เจอบอส ตัวนี้
  2. sunindyman

sunindyman Member

EXP:
    75
    3
    8
    T-T เพิ่งโหลด Emu มาเล่นในคอมยังไปไม่ถึงไหนเลย อยากเล่นคลาวด์ แต่ยังไม่เห็นเนื้อเรื่องมันจะโผล่ให้เล่นสะที
    เล่นมาหลาย chapter ล่ะ บอสใหญ่สุดในเกมส์คิดว่าน่าจะเป็น เคออสมากกว่านะ (ภาคแรกเป็นเคออส) แต่ก็ยังไม่รู้เหมือนกันนะครับ เพิ่งจะเล่นได้อาทิตย์เดียวเอง
  3. mogca

mogca モーグリ:零式

EXP:
    3,681
    44
    98
    ต้องเล่น 012 ให้ครบทุกตัวครับ แล้วพอจบเนื้อเรื่อง 012 แล้วจะมีเนื้อเรื่อง 013 มาให้เล่น คราวนี้จะเป็นพวกตัวหลัก 10 ภาค บอสคือคาออสจ้า
  4. sunindyman

sunindyman Member

EXP:
    75
    3
    8
    เล่นจบล่ะครับ -_-; กว่าจะเก็บคาออสได้ดับไปหลายรอบเหมือนกัน

Share This Page