Lightning Returns จะมาแล้วได้เวลา ซื้อ PS4 กะ แผ่น Lightning Returns รีดความสามารถเต็มเหนี่ยว

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย nucamsauy, 6 ตุลาคม 2013.

1. nucamsauy

nucamsauy Member

EXP:
    30
    ถูกใจที่ได้รับ:
    3
    คะแนน Trophy:
    8
    Cheers to you all. รอบนี้ Lightning เปลี่ยนรุปแบบการโจมตีนิดหน่อย ATB กับ Paradign shift ก็ระบบเก่า แต่ เป็นรูบแบบติดตัว สมบูรณ์แบบ ^ ^ เท่ห์ เจ๊เครียดมาแล้ว
  2. nucamsauy

nucamsauy Member

EXP:
    30
    3
    8
    ท่าการโจมตี ระบบ Paradigm shift เปลี่ยนตาม ชุดที่ใส่ ใช้ท่าของ Clound FFVII ตอนแยกดาบ ได้ด้วย, Costumes ที่พวกเราชอบ มีหมดเลยครับ
    ท่า Blitz ฟัน 3 ครั้ง การเคลื่อนไหว ของ เจ๊เครียด เท่ห์ ยิ่งกว่าเดิม
  3. sunindyman

sunindyman Member

EXP:
    75
    3
    8
    ได้แต่มองแล้วทำตาปริบๆ ขนาด PS3 ยังไม่มีเล่นเลย -_-;
  4. mogca

mogca モーグリ:零式

EXP:
    3,681
    44
    98
    ผมกลับไม่ค่อยชอบคอสตูมเยอะๆเท่าไหร่ มันเลือกยาก ยิ่งเอาความสามารถไปผูกกับคอสตูมด้วยแล้วแอบกลุ้ม

เกมนี้มี PS4 version ด้วยเหรอ ไม่ใช่ออก PS3 ปกติเหรอ

Share This Page