ถามเรื่องเรือเหาะอินวินซิเบิล ไฟนอล3 เล่นบน android note2 จะข้ามภูเขาทำยังไงครับ

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย ncosk8, 20 ตุลาคม 2013.

1. ncosk8

ncosk8 New Member

EXP:
    1
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    1
    รบกวนหน่อยครับ ผมจะใช้เรือเหาะอินวิซิเบิลข้ามภูเขาต้องทำยังไงครับ จนปัญญาล่ะ หาตามเวปมันก็บอกให้กดaค้างไว้ แ
    แล้วในโทรศัพย์มันไม่มีปุ่มaนี่ครับ สรุปทำไม่ได้ เจออีกอันบอกให้ไปตรงภูเขาเล็กๆจะมีเครื่องหมายตกใจขึ้น ผมไปแทบจะทั้งทวีปยังไม่เห็นมีเครื่องหมายตกใจเลย รบกวนชี้แนะด้วยครับ ผมจนปัญญาล่ะครับ
  2. mogca

mogca モーグリ:零式

EXP:
    3,681
    ถูกใจที่ได้รับ:
    44
    คะแนน Trophy:
    98
    ผมจำชื่อเรือไม่ได้แล้ว แต่ไม่แน่ใจว่าหมายถึงเรือเหาะลำแรกช่วงต้นเกมรึเปล่า ถ้าใช่....มันใช้วิ่งชนเขาให้ระเบิดนะครับ ไม่ได้ใช้บินข้าม ใช้ครั้งเดียวตามเนื้อเรื่อง ใกล้ๆเมืองที่ได้นั่นแหละ

Share This Page