สอบถามเกี่ยวกับอาวุธ เครื่องป้องกัน ที่ดีที่สุดของ FF IV DS

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย hanumarn, 29 ตุลาคม 2013.

1. hanumarn

hanumarn New Member

EXP:
    2
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    1
    เมื่อเช้าได้ข่าว FF IV ios ลดราคา เลยจัดมาทันที แต่หาข้อมูลเกี่ยวกับอาวุธ เครื่องป้องกัน ที่ดีที่สุดของแต่ละตัวไม่ได้ข้อมูลแบบเคลียร์ซะทีเดียวตอนแรกคิดว่าเซท onion จะดีสุดปรากฎว่าไม่ใช่ เลยเข้ามาสอบถามที่นี่ ในกรณีที่ lv 99 และทำ max state อาวุธ เครื่องป้องกัน ที่ดีที่สุดของแต่ละตัว ใส่อะไรดีครับ ผมจั่วหัวภาค DS เพราะน่าจะเป็นข้อมูลเดียวกัน ขอบคุณล่วงหน้าครับ
  2. tonicyong

tonicyong New Member

EXP:
    1
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    1
    ชุดเกราะ อดาแมนท์ ครับ ผมว่านะ

Share This Page