ขอไฟล์ PS1 : Final Fantasy Tactic หน่อยนะครับ

กระทู้จากหมวด 'แลกเปลี่ยน & แจกของ' โดย Adisak, 20 กุมภาพันธ์ 2014.

1. Adisak

Adisak New Member

EXP:
    1
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    1
    คือผมพยายามหาใน หลายๆเวปแล้วแต่มันเสีย ใครพอจะมีที่โหลดดีๆหรือไฟล์ที่ไม่เสียบ้างครับ

ตัวเกมที่ผมมี มันเป็น ภาค 1.3.0.6
    ผมเล่นแล้ว งง อ่ะครับ รู้สึกว่ามันยากด้วย
    มือใหม่อ่ะครับ

ขอบคุณครับ
  2. Pongkot

Pongkot New Member

EXP:
    2
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    1
    ลองเป็นซื้อใน App Store หรือ Play Store ดูไหมครับ เล่นสำหรับเวอร์ชั่น Mobile แทนไหมครับ. //เป็นผม ผมแนะนำเครื่องฝั่ง Apple ครับ รองรับอัพเดท หมดปัญหาจุกจิกกวนใจ. :)

Share This Page