ใครเล่น final fantasy 10 HD แล้ว อยากรู้ว่าภาพสวยกว่าเดิมมากเลยหรือครับ

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย Bert1570, 16 มีนาคม 2014.

1. Bert1570

Bert1570 New Member

EXP:
    27
    ถูกใจที่ได้รับ:
    2
    คะแนน Trophy:
    3
    แล้วระบบเกมทุกอย่างยังเหมือนเดิมป่าวครับ
  2. eakchai9

eakchai9 New Member

EXP:
    3
    0
    1
    ภาพสวยมากครับ ชัดและลายเส้นโอเคครับผม
  3. Azemag

Azemag Aze McDowell

EXP:
    2,368
    262
    163
    เท่าที่จับใน PSV ภาพเนียนมาก ส่วนของ PS3 ที่เพิ่งออกวันนี้ยังไม่ได้ลองครับ อีกนานกว่าจะได้ลอง

ระบบก็เหมือนภาค inter ทุกอย่าง เว้นแต่เพิ่มระบบถ้วยแพลทฯเข้ามาเท่านั้นเอง
  4. mooter

mooter เซ็งจังเลย

EXP:
    13
    0
    1
    ว่าจะลองอยู่แต่จนป่านนี้ยังไม่ได้ซื้อเครื่อง PS3 เลย
  5. tumsriratat

tumsriratat New Member

EXP:
    2
    0
    1
    รู้สึก battle theme จะเรียบเรียงใหม่นะครับทำนองเดิม แต่เหมือนบันทึกใหม่ ฟังดูอลังการง่านสร้างกว่าเดิมด้วยครับ (เฉพาะตัว FFX นะครับ x-2 ยังไม่ได้เริ่มเล่นเลย)

Share This Page