ถาม ไฟนอล 10 HD Remaster

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย eakchai9, 19 มีนาคม 2014.

1. eakchai9

eakchai9 New Member

EXP:
    3
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    1
    ผมเล่นไปถึงกำลังเข้า ภูเขากากาเซ็ต ผมเลยคิดว่าจะกลับมาเล่น วิ่งโชโคโบะที่วัดรีเมี่ยมเพื่อเอาไอเท็มอัพเกรดอาวุธไว้ก่อน เพราะว่าจันทร์ถึงศุกร์ทำงานกว่าจะผ่านภูเขาหลายชั่วโมง ปรากฏว่าเข้าวัดรีเมี่ยมคุยกับโชโคโบะทางขวากับไม่มีอะไรเกิดขึ้น มีแต่โชโคโบะร้อง ผมงงมากทำไมเล่นวิ่งแข่งไม่ได้ แต่พอผมออกจากวัดรีเมี่ยม ไปแข่งโชโคโบะที่มีทั้งนกทั้งลูกโป่งกับเล่นได้ ผมงงมากช่วยบอกทีครับว่าเกมส์มีปัญหาอะไรหรือเปล่าครับ หรือว่าเมื่อไรจะแข่งได้ครับ
  2. Azemag

Azemag Aze McDowell

EXP:
    2,368
    262
    163
    ถ้าแข่งที่วัดรีเมียมต้องไปอ่าน sphere ข้างๆโจโกโบะทางซ้ายก่อนครับถึงจะเริ่มต้นแข่งได้
  3. eakchai9

eakchai9 New Member

EXP:
    3
    0
    1
    ขอบคุณมากเลยครับ

Share This Page