อยากทราบกำหนดการวางแผง FF15&Versus

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย Rodolfo, 21 มิถุนายน 2014.

1. Rodolfo

Rodolfo Member

EXP:
    53
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    6
    คือช่วงนี้ไม่ได้ติดตามข่าวสารเลย แต่เพื่อนๆมันส่งวิดิโอให้ดู ภาพก็อย่างงามแต่ไม่รุ็ว่ามันจะลงวันไหนอ่ะครับปีนี้หรือปีหน้า รอมาหลายปีแล้ว-*- อีกอย่างภาค Type-0[agito]SE จะทำ อิง ออกมาหรือเปล่าครับ ลงเครื่องไหนหรือเปล่าเล่นใน psp ไม่รุ้เรื่องเลย ขนาดมีบทสรุป เพราะเล่นไปก็ต้องมานั่งเทียบอักษรอีก มันพูดอะไรก็ไม่รุ้เรื่อง สรุปว่าไม่หนุกเลย รอ Eng
  2. mogca

mogca モーグリ:零式

EXP:
    3,681
    44
    98
    FF Type-0 ประกาศ Eng อย่างเป็นทางการแล้วครับ แต่คุ้นๆว่าจะข้ามไปลง PS4 เลย โดยไม่ผ่าน PS3 และ PSV ครับ แต่ถ้ารอไม่ไหว ตอนนี้ก็มีไฟล์โมภาษาอังกฤษที่ทำโดยแฟนๆออกมาแล้ว ลองหาข้อมูลดูนะครับ ยังไงก็ไฟล์เถื่อนอะ จะแปะไปกลางบอร์ดก็ไม่ควร

FF15 (Versus เดิม) ยังไม่มีกำหนดชัดเจนจ้ะ
  3. Rodolfo

Rodolfo Member

EXP:
    53
    0
    6
    อ่อครับ ไอ้ เวอร์ซัสนี่ที่มันมีข่าวมาหลายปีแล้วหรือเปล่าครับ ผมก็ไม่แน่ใจเท่าไร แต่ type-0นั้นก็ได้ลองโหลดมาเล่นแล้วเหมือนกันยากพอดูเลย
  4. mogca

mogca モーグリ:零式

EXP:
    3,681
    44
    98
    เวอร์ซัสนี่ถ้าจำไม่ผิดคง 6 ปีได้แล้ว

Share This Page