เกี่ยวกับ F.F.4 the after year บน IOS ครับอยากทราบว่ามันมีดันเจี้ยนลับไหม

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย devill, 21 สิงหาคม 2014.

?

ดันเจี้ยนลับ FF4 the after year

Poll closed 28 สิงหาคม 2014.
  1. ดันเจี้ยนลับ FF4 the after year

0 vote(s)
    0.0%
  2. ดันเจี้ยนลับ FF4 the after year

0 vote(s)
    0.0%
เลือกโหวตได้มากกว่า 1 ตัวเลือก
  1. devill

devill New Member

EXP:
    1
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    1
    พอดีผมเล่นจบเนื้อเรื่อง เซโอดอ ละ แต่หาดันเจี้ยนลับไม่ได้ครับ หรือมันไม่มีครับ
  2. teelovegig

teelovegig Member

EXP:
    33
    18
    8
    มีครับ แต่ละเนื้อเรื่องจะมีอยู่ เรียกว่า ชาลเล้นจ์ดันเจี้ยน แต่เราต้องหาจุดลงนะครับ

สำหรับเนื้อเรื่องของเซโอดอร์ ทางเข้าจะอยู่ที่ ฮัมมิ่งเวย์ในห้องเล็กๆ ของถ้ำมิสท์ ชั้น B1
  3. Rodolfo

Rodolfo Member

EXP:
    53
    0
    6
    มีด้วยเหรอครับ ผมไม่แน่ใจนะเห็นเขาว่าตัดอะไรออกไป แต่ก็ไม่เคยเล่น เล่นแต่บนpsp

Share This Page