FFVI advance การขโมย Minerva Bustier จาก Tonberries

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย obagigirl, 3 กันยายน 2014.

1. obagigirl

obagigirl Member

EXP:
    61
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    6
    คือหนูเล่นไปเลเวลไม่สูงนัก ประมาณ 30 แต่ขโมยเป็นร้อยครั้งยังไม่ได้เลยค่ะ หนูใส่กำไลเพิ่มโอกาสแล้ว แต่ไม่ได้อยู่ดี ไม่ทราบมีวิธีอื่นไหมอะ หนูดูในบอร์ดเค้าบอกว่าต้องประมาณเลเวล 75 ถือจะได้ค่ะ
  2. Rodolfo

Rodolfo Member

EXP:
    53
    0
    6
    ไม่เคยรู้เลยนะเนี่ย
  3. obagigirl

obagigirl Member

EXP:
    61
    0
    6
    ขอดันค่ะ
  4. nosferlatu

nosferlatu New Member

EXP:
    7
    0
    1
    ถ้าการขโมย ภาค 6 จะแบ่งเป็นสองระดับครับ คือ ไอเท็มธรรมดา กับ ระดับ ไอเท็มยาก ของที่ว่า จัดอยู่ในไอเท็มยากครับ โอก่าศ ขโมย ติดยากมาก จะติดแต่ทไอเท็มธรรมดา ซัะเป็นส่วนใหญ่ (มอนเตอ ตัวหนึง ส่วนมากจะถือ ไอเท็ม สองชิ้นครับ) ถ้า ยังไงอยากลอง ใช้ สูตรแอ๊คชั่นช่วยก็ได้น่ะครับ จะเป็นสูตรบังคับ ให้ล๊อค ขโมยแต่ไอเทม ระดับยากมา เลย ตลอด ครับผม

Share This Page