ทฤษฏี Squall ตายนี่ ทาง Official มีมาพูดอะไรบ้างยังครับ

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย Asteroid, 18 ตุลาคม 2016.

1. Asteroid

Asteroid New Member

EXP:
    11
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    1
    พอดีช่วงนี้ว่างๆกลับมาเล่นภาค 8 อีกรอบเลยนึกถึงเรื่องทฤษฏี Squalldead

ที่บอกว่าสควอร์ตายตั้งแต่จบแผ่น 1 หลังจากที่ รีนัว คือ อัลติมิเชียน ได้ปัดตกไปแล้ว
    เลยอยากจะรู้ว่าทางการมีมาพูดอะไรบ้างรึยังครับ 5555+ ไม่ค่อยได้ตามข่าวอะไรเท่าไร

ช่วงนี้เล่นแต่ภาคเก่าๆรอภาค 15
  2. pon2007

pon2007 Member

EXP:
    74
    ถูกใจที่ได้รับ:
    1
    คะแนน Trophy:
    8
    ไม่ตายครับ แค่ฝันไป ตื่นมาอีกทีเจอทุ่งดอกไม้ครับ

Share This Page