ถามเรื่อง FFX-2

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย Panwati Chuayuenyongkul, 8 ธันวาคม 2016.

1. pon2007

pon2007 Member

EXP:
    74
    ถูกใจที่ได้รับ:
    1
    คะแนน Trophy:
    8
    ภาคนี้เล่นรอบแรกได้เต็มที่แค่ 98% เองละมั้ง ฝีมือไม่เทพพอ
    ต้องเล่นรอบสองครับจะเอา 100% จากที่ผมอ่านจากเกมแฟ็คดูนะ
    เล่นเองยังไม่จบเหมือนกัน ภาค inter ดันออกมายั่วก่อน มึนเลยใช้เซฟภาค jap ธรรมดาต่อได้นะใน ps2
    เล่นเรื่อยๆ ครับรอบแรกเอาขำๆ ดูลาดเลาไปก่อน รอบสองค่อยเอาจริงกับเนื้อเรื่อง 100% ความจริงมิชชั่นมันทำเกินมา
    2-3% นี่ละ เหลือเฟือครับ แต่มันไม่นับของเก่านี่สิปัญหา ต้องมีบทสรุปดีๆ จริงๆ แหละ

Share This Page