สอบถามวิธีปราบบอสชั้น 100 paragon+trema FFX-2 ครับ

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย pandera, 24 มกราคม 2017.

1. pandera

pandera New Member

EXP:
    7
    ถูกใจที่ได้รับ:
    1
    คะแนน Trophy:
    3
    รบกวนด้วยครับ ปราบไม่ได้เลย โหลดใหม่หลายรอบละ ไปถึงยังไม่ได้ทำอะไรเลย โดนมันตบและมันก็ยิง genesis ตายยกทีมเลย กดคำสั่งไม่ทันเลยครับ ตายก่อน มีชุดอะไร , grament grid หรือ เครื่องประดับอะไรแนะนำมั้ยครับ ใครใส่อะไรบ้าง

ป.ล.ได้ชุดครบหมดแล้ว , ability ครบ LV.99 ทุกคน เปอร์เซ็นต์ทั้งหมด 90 %

หรือว่าเป็นเพราะเราขุดของที่ทะเลทรายรึเปล่ายิ่งขุดเยอะบอสตอนท้ายยิ่งเก่ง อันนี้เดาเอาครับ

Share This Page