Final Fantasy 8

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย Excuritoner, 5 มีนาคม 2017.

1. Azemag

Azemag Aze McDowell

EXP:
    2,368
    ถูกใจที่ได้รับ:
    262
    คะแนน Trophy:
    163
    ถ้าจำไม่ผิด... ไม่ว่าเราออกจากบาลัมการ์เด้นหรือย้อนกลับเข้าไปหลังซิดมอบหมายภารกิจ ซิดจะเรียกเราไว้แล้วให้ไอเทมนะครับ ลองตรวจดูหน่อยว่ามีไอเทม Megical Lamp รึเปล่า ถ้ามีก็อันนั้นแหละครับสำหรับเรียก Diablos

ถ้าไม่มี... ลองขึ้นลิฟต์ในบาลัมการ์เด้นไปชั้น 3 เพื่อคุยกับซิดดูครับ
    แต่ถ้าออกจากบาลัมไปที่ทิมเบอร์ก็จบกันครับ ไม่มีทางได้อีกแล้ว เล่นใหม่สถานเดียว
    Excuritoner ถูกใจสิ่งนี้

Share This Page