สอบถามเรื่อง BlitzBall FFX หน่อยครับ

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย NiGhT, 17 มิถุนายน 2018.

1. NiGhT

NiGhT New Member

EXP:
    1
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    1
    คือผมอ่านหลายๆ กระทู้ของBlitzball แล้วนะคัปหาไม่เจอจิงๆ บวกกับไม่เข้าใจ
    เลยมาตั้งกระทู้ถามเองเลย 555+

1. เรื่อง Overdrive ของWakka ผมหาไม่เจอเลยในมินิเกมบิสบอล
    จากที่อ่านๆ มาเหมือนกับต้องเข้าสู้ไฟท์250-450หรือป่าวไม่แน่ OD ถึงจะออกมา?
    และก็จากที่ไปอ่านในWiki Final เหมือนเค้าบอกว่า เล่นBliztball 25 เกมจะมีออกมาให้ในลีกเอง
    ลองหลายวิธีแล้วใช้เวลาเล่นบิสบอลเยอะมากจนท้อและคัป 55555+

2. ว่ากันด้วยJetch shot2
    เนื่องจากเล่นลีกไปเรื่อยๆ จนมาดูในทัวร์นาเม้น เห็นjetchshot2 อยู่อันดับที่1
    และก็ได้ลองเล่นชนะอยู่อันดับที่1 และคนยิงสูงสุดอยู่ที่1 ยังไม่ได้สกิลนี้มาเปนเพราะอะไรคัป

Share This Page