รวมคลิปหของแปลกในโลกครับ

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย shuu, 27 ธันวาคม 2007.

1. shuu

shuu Banned

EXP:
    1,993
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    มีวิจารณญาณก่อนการชมนะครับ บางอันเคยเห้นแล้ว :scare:
    [youtube]E_8EHRzG3DA[/youtube]
    [youtube]jrjaYIOC97w[/youtube]
    [youtube]x7UF9TPkm-A[/youtube]
    [youtube]XfLrAEZpI40[/youtube]
    [youtube]JZPktaXBnkA[/youtube]
    [youtube]Gx_xkni3R-Y[/youtube]
    [youtube]IqOlmKUUdoA[/youtube]

บางอันเหมือนตัดต่อเลยแหะ
  2. flamefox

flamefox Well-Known Member

EXP:
    2,755
    4
    88
    อันผีดูเหมือนทั้งตัดต่อ และ fake ดูเอาเพลินๆก็ ok~
  3. l2eenai2y

l2eenai2y New Member

EXP:
    533
    0
    0
    คลิปแรกไม่ใช่จากเรื่อง "เฮี้ยน" หรอกหรอครับ = =a

แต่ว่าดูๆไปมันก็มี fake อย่างที่ flamefox บอกนะ

อย่างกระเบนฉลามนี่...มีด้วยหรอ!!(หรือว่ามี!?)

Share This Page