สวัสดีปีใหม่!! เริ่มปีใหม่แล้ว

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย l2eenai2y, 31 ธันวาคม 2007.

1. l2eenai2y

l2eenai2y New Member

EXP:
    533
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    ขอให้โชคดีกันทุกคนนะครับ

ใครหวังอะไรขอให้สมปรารถนาน้อ

ใครโพสต์รีพลายในหมวดไหนก็ได้ที่ตรง 0 นาฬิกาพอดีขอให้ปีนี้เป็นปีโชคดีของคุณ :)

[edit]นาฬิกาทำไมไม่ตรงกัน = =
  2. l2eenai2y

l2eenai2y New Member

EXP:
    533
    0
    0
    ได้แว้ว...

วานแอดมิน/สตาฟ ลบเรฟบนออกเลยนะครับ

(ถ้าเรฟแรกมันลบได้ด้วยก็ดีสิ -_-; )

ยังไงก็

HAPPY NEW YEAR 2551/2008

ปีใหม่เริ่มต้นใหม่อะไรเก่าโยนลงคลองไปนะครับ

เอาสิ่งใหม่เข้าใส่ตัว(แต่ความดีเก่าๆอย่าทิ้งน่อ)

กันทุกคนนะครับ > <
  3. PoRi

PoRi New Member

EXP:
    217
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่เช่นกันค่ะ

ขอให้สุขภาพแข็งแรงๆกันตลอดปีทุกคนเลยค่ะ ความไม่มีโรคเป็นลาภอันประเสริฐเนอะ ^ ^

เรานี่สิ สงสัยต้องไปอุดฟันรับปีใหม่ =w= เหอๆ (มาฟันผุอะไรเอาตอนแก่ปูนนี้นะเรา)
  4. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    0
    0
    Happy New Year 2008 ต้อนรับปีใหม่ครับ แหม่ ดูทีวีเอา ไม่กล้าไป คนมันเยอะ
  5. BeeJang

BeeJang New Member

EXP:
    41
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่ทุก ๆ คนเลยค่ะ
    ขอให้เป็นปีที่ดีของทุกคนนะคะ คิดอะไรสมหวังเน้อ
  6. citrus

citrus New Member

EXP:
    608
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่ทุกท่านค่า.....ปีนี้ก็ฝากตัวกับ AF เหมือนเดิมขอรับ เอาล่ะไปนอนดีกว่า รอเคาน์ดาวน์เงียบๆคนเดียว(กับโลกอินเตอร์เน็ต) ถึงเวลาไปนอนละ ปีนี้ขอให้เป็นปีที่ดี แฮบปี้ทุกคนค่ะ :D
  7. shuu

shuu Banned

EXP:
    1,993
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับ ปีนี้ก็ฝากด้่วยนะครับ แม้จะกระทบกระทั่งอะไรก็นบ้าง แต่อะไรที่เลวร้ายก็ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย และเริ่มต้นสิ่งดีๆกันใหม่นะครับ
  8. albedo

albedo บุรุษ 12 ปีก

EXP:
    116
    2
    18
    สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับผม.......ขอให้พบเจอแต่สิ่งดีๆ คนดีๆ ตลอดปีใหม่นี้นะครับ....
  9. zarathustra

zarathustra Well-Known Member

EXP:
    1,323
    0
    86
    โอ้ว เย่

ปีใหม่แล้ว ขอให้ทุกท่านมีสุขภาพแข็งแรงครับ ส่วนตัวผมเอง ตอนนี้จะตายแหล่มิตายแหล่แล้วครับ พิษไข้มันทำได้ขนาดนี้เชียว - -*

ปล. นั่ง Countdown กับตุ๊กตาโรเซ่นไมเด้นทั้ง 8 ตัวในห้อง พึ่งรู้ว่ายิ่งทำให้เหมือนจริงเท่าไหร่ เวลาดึกๆมืดๆมันยิ่งหลอนขึ้นเท่านั้น - -*
  10. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    0
    86
    Fenesayonulvol~ แปลว่าสวัสดีปีใหม่ในภาษาเสปนครับ!

ูู^^ โชคดีกับปีใหม่ๆนะครับ!
  11. undefined

undefined New Member

EXP:
    440
    0
    0
    /me เตรียม Count down ปี 2552//2009

/me ถูกรุมประชาทัณฑ์

ปีใหม่นี้ก็ขอให้แอดมิน สตาฟ นักข่าวและสมาชิกทุกๆ ท่านใน AF มีความสุขกันมากๆ เฮฮาตลอดปี อารมณ์ดีตลอดไป สุขภาพกายสุขภาพใจแข็งแรงกันถ้วนหน้านะครับ :D
  12. Liefellen

Liefellen 情報屋

EXP:
    335
    1
    38
    Happy New Year!! มีความสุขมากๆนะคร๊าบบ ขอให้ปีนี้สุขสมหวังดั่งใจทุกอย่างนะคร๊าบ ^ ^~
  13. PaiaAznable

PaiaAznable มนุษย์ตู้ปลาช้ำรัก

EXP:
    744
    0
    86
    สวัสดีปีใหม่ีครับผม ขอให้โชคดี,สุขภาพข็งแรงทั้งกายและใจ แล้วก็ขอให้มีความสุขกันทุกท่านนะครับผม ^^b
  14. train

train Member

EXP:
    498
    0
    16
    สวัสดีปีใหม่นะครับทุกท่าน ขอให้สุขีๆกันมากๆเน้อ หวังว่าปีใหม่นี้จะเป้นปีที่ดีสำหรับทุกคนตลอดทั้งปีเด้อ >w</
  15. pisko

pisko New Member

EXP:
    814
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับ
    ว่าแต่เมื่อกี๊ นั่งเล่นไซเรนฮิลอยู่ เสียงพลุดังซะงั้น สะดุ้งอย่างแรง ยิ่งหลอนๆอยู่ :waaa:
  16. popkung

popkung Member

EXP:
    80
    0
    6
    Happy New Year ครับผม

ขอให้ทุกๆคนมีความสุขกับปีใหม่นะครับ :D
  17. lovetoto

lovetoto Well-Known Member

EXP:
    755
    0
    86
    สวัสดีปีใหม่ทุกคนนะครับ...Happy New Year!!!!!!!
  18. VersUsXIII

VersUsXIII New Member

EXP:
    89
    0
    0
    สวัีสดีปีใหม่คร้าบบบ ทุกคน^O^
    ขอให้ทุกคนในบอร์ดมีความสุขมั่กๆนะฮะ

HAPPY NEW YEAR!!!!!!!
  19. shinya

shinya Active Member

EXP:
    625
    1
    38
    สวัสดีปีใหม่ค่า^w^
    ปีนี้ขอให้เป็นปีที่ดี มีความสุขกันถ้วนหน้านะ~

ขอฝากเนื้อฝากตัวชินยะรั่วๆไปอีกปีค่ะ=w=
  20. bankgama

bankgama Board Protector

EXP:
    665
    1
    38
    ก่อน Happy new year ก็ขอ

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

นั่งกินตั้งแต่ 6 โมง ยันจะตี 1

็Happy new year member ทุกท่านของบอร์ด AF ครับ ขอให้ทุกท่านมีความสุขกับชีวิตจริง และ ความสุขที่ได้จากบอร์ดครับ

อย่าทำผิดกฏกันนะครับ [​IMG]

ขอให้สังคมบอร์ดนี้มอบความสุขให้กับทุกท่านครับ

สวัสดี [​IMG]
  21. Liefellen

Liefellen 情報屋

EXP:
    335
    1
    38
    ^

^

อ้วกขนาดนั้น ซดเหล้าตั้งแต่6โมงยันตี1รึเปล่า ^ ^"
  22. Linevia

Linevia Member

EXP:
    128
    0
    16
    สวัสดีปีใหม่ค่ะ !! ช้าไปสอง ชม. แน่ะ ^^'

ปกติไม่ค่อยได้โพสต์เท่าไร ก็ขอใช้รีพลายแรกของปีนี้ อวยพรให้ทุกๆ คนในบอร์ดมีความสุขกันตลอดปีหนูเจ้าค่ะ

(ว่าแต่ ใช่ปีหนูจริงๆ รึเปล่าเนี่ย)

[action]นั่งงงกับตัวเองว่าปีอะไร[/action]

ขอให้บอร์ดสงบสุข ขอให้มีกระทู้ดีๆ เกิดขึ้นทุกวัน ... แล้วก็ขอสมาชิกใหม่น่ารักๆ น้าาาา~ :D
  23. thecodes

thecodes Board Protector

EXP:
    77
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้ไร้โรคภัยเบียดเบียนนะครับ *-*/
  24. yunasung

yunasung Well-Done Member(เฮ่ย)

EXP:
    1,241
    4
    88
    สวัสดีปีใหม่ครับ (ช้าไป 3 ชม. มัวแต่เขียนโน้นนี่อยู่ - -")
    ขอให้ประสบแต่โชคดียิ่งๆขึ้นไปในปีใหม่นะครับ
  25. sorachan

sorachan Alice in Wonderland

EXP:
    174
    0
    16
    สวัสดีปีใหม่เจ้าค่ะ ขอให้ทุกท่านมีความสุขมากๆ นะคะ ^^

ป.ล. ที่เพิ่งโพสก้อเพราะว่าเพิ่งตื่น... แบบว่านอนข้ามปี เอิ้ก

Share This Page