CG โคโคน่า จาก AR TONELICO 2 ครับ

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย dokibaku, 3 มกราคม 2008.

1. dokibaku

dokibaku Member

EXP:
    90
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    6
    ช่วงนี้ติดเกมนี้มาก เล่นโต้รุ่งไม่ได้หลับได้นอน(เก็บ IPD แฮ่ๆๆ....จะเอาครบ100คน) เลยวาดฉลองความบ้าพลังตัวเองซักหน่อย เอายัยโคโคน่านี่แหละ(เนื่องจากวาดบ้าพลังได้) ไม่วาดลูก้าเพราะไม่ชอบนิสัยเธอ และไม่วาดโครเช่อีกก็เพราะหล่อนไม่โดน(สู้ออริก้าก็ไม่ได้) พูดก็พูดเถอะความจริงตอนแรกที่ไปดูข้อมูลจากเว็บนี่นึกว่าโครเป็นนางเอกซะอีก(ก็...พี่แกหน้าสวยซะขนาดนั้น) พล่ามมามากพอแล้ว เชิญชมได้เลยครับ

แบบธรรมดา

แบบเสร็จสมบูรณ์ (ใหญ่คับจอมาก) เชสโต้~!!

จริงๆอยากวาดเซนเกอร์เป็น BG แต่ช่างมันเถอะ ขี้เกียจ...(ไม่ค่อยอยากวาดไอ้ตัวบ้าพลังนั่นด้วย)

/me แฮ่ๆ ว่าแต่อยากหม่ำยัยมิชาชุดใหม่เป็นบ้า ฟู่วๆๆ
  2. Lucaz

Lucaz New Member

EXP:
    115
    0
    0
    เอ๋ เกมนี้ยังไม่เคยเล่นเลยคับ แต่เห็นน่าหนุกดีเด๋วกะว่าจะหามาเล่นซะหน่อย
    ลงสีสวยดีครับ แต่รู้สึกว่าช่วงคอสั้นไปนิด
  3. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    วาดได้ร่าเริงแจ่มใสดีมากครับ
    รูป2กลายเป็นลุงวืดไปแล้ว เชสโต้-----
  4. endlich

endlich Member

EXP:
    123
    0
    16
    ลงสีสวยดีครับ สัดส่วนผิดธรรมชาติไปเล็กน้อยตรงช่วงคอและขา (เพราะถ้าตีองศาแขนลงมานี่ยาวเกินหัวเข่าอีกนะครับเนี่ย)
    ยังไงก็พยายามอีกนิดนะครับ รอชมผลงานต่อไปอยู่ ^ ^
  5. dracula

dracula Member

EXP:
    256
    0
    16
    หัวกะคอ ดูเล็กๆแฮะ คอสั้นไปด้วย ลำตัวดูเล็ก ขา+เท้าหย่ายจิงๆ
    แต่ลงสีสวยคับ แนวอนิเมดี
    ฝึกอีกนิดก็ใช้ได้ละ
  6. citrus

citrus New Member

EXP:
    608
    0
    0
    ตรงช่วงไหล่แล้วก็แขนดูใหญ่เกินหัวไปน้อ ทำให้ดูแล้วสาวเจ้าตัวเล็กๆ ไปถ้าลดขนาดแขนกับขาลงจะทำให้เธอดูโลลิน่ารักขึ้นนะคะ

Share This Page