ฉลองบอร์ดใหม่ : RTC : REAL TIME CHAT TOPIC

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย Azemag, 23 กรกฎาคม 2011.

1. Azemag

Azemag Aze McDowell

EXP:
    2,368
    ถูกใจที่ได้รับ:
    262
    คะแนน Trophy:
    163
    อ้าว เป็นอย่างนั้นไปหรอกรึ?
    แต่เดิมสีฟ้าของคอนทริบิวต์มันสดใสสว่างมากเลยนะ

ให้เป็นหน้าที่แอดมินไปละกันเน้อ อิอิอิ
  2. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    จะแพลงกิ้ง จงระวังเครื่องครัว
  3. Azemag

EXP:
    2,368
    262
    163
    ว่าแต่..... ไม่มีคำอธิบายย่อยใต้หัวข้อกระทู้อีกแล้วเหรอครับ?

แล้วก็ กด edit แล้วไม่มีให้แก้ไขหัวข้อกระทู้ด้วยเช่นกันครับผม
  4. basseafood

basseafood ตั้งได้แค่ 50 ตัวเอง??? น้อยจริง!!!

EXP:
    698
    34
    98
    พี่เจย์คะ ตำแหน่งของ Editor เขียนผิดค่า ดูจากใต้ชื่อพี่เกมส์ มันเป็น Edior ค่ะ (เอดิเยอร์???)

แก้ด้วยนะค้าาาาาาา

มีตำแหน่งขวัญใจบอร์ดไหมคะ? ขอสมัคร ฮาาาาาาาาาา
  5. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    93
    113
    แก้หัวข้อกระทู้ กด edit thread จากมุมขวาบนนะครับ

6. jpenguin

EXP:
    2,537
    93
    113
    อันนั้นเค้าเขียนผิดของเค้าเองครับ ของผมถูกแล้วอะ เอิ๊ก....
  7. tales

tales อัครเทวดาแมวเหมียว

EXP:
    546
    6
    88
    อุ้ยๆ ผู้ใหญ่คุยกัน
  8. basseafood

basseafood ตั้งได้แค่ 50 ตัวเอง??? น้อยจริง!!!

EXP:
    698
    34
    98
    พี่เก้าอย่ามาแอ๊บค่ะ!!!

ว่าแต่เปลี่ยนตำแหน่งใต้ชื่อได้เองหรอคะ??? ทำยังไงหรอคะ???

ไร้สาระนิดนึง ชอบคำว่า "ติดตาม" ที่เราคอยติดตามเพื่อนเลยค่ะ

พอเจอคนอื่นกด "ติดตาม" ใส่เราแล้วรู้สึกเหมือนกำลังโดน Stalker อยู่ ฮาาาาาาาาาา
  9. Azemag

EXP:
    2,368
    262
    163
    อ้าว! นี่เราแอบตกตัว t ไปเรอะ

อับอายขายหน้าจริงๆเลย =///=

โอเคครับ รับทราบ Edit Thread แก้หัวกระทู้

เอ้อ.... กดตรงไหนครับ
    ทำไม่มีให้กดเหมือนในรูปเลยครับพี่ = =;
    มีแต่ติดตามกระทู้อย่างเดียวครับ
  10. jpenguin

EXP:
    2,537
    93
    113
    คลิ๊กที่รูปก่อนครับ แล้วจะมี pop up มา อยู่ในนั้น
  11. alladiya

alladiya สมาชิกที่ไม่มีอยู่จริง

EXP:
    1,207
    11
    88
    โห พี่เจ พักมั่งอะไรมั่งน้อ
  12. Niking

Niking Member

EXP:
    322
    0
    16
    ประเดิมๆ;)
  13. Azemag

EXP:
    2,368
    262
    163
    ตื่นมาก็พบว่าอะไรๆหลายอย่างได้เปลี่ยนไปอีกแล้ว

พี่เจสุดยอด แก้โน่นแก้นี่อยู่เรื่อยเลย
    ขอบคุณมากครับผม

Board Keeper > Board Protector อันนี้เอาไว้กันบอร์ดล่มได้ไหมครับ (ฮา)
    สีของ Reporter จากส้มกลายเป็นชมพูน่ารักไปเลย
    แถมบอร์ดกลายเป็นภาษาอังกฤษไปแล้ว โกอินเตอร์ซะด้วย
  14. ladykaren

ladykaren อัลปาก้าที่อยู่ในฟูก

EXP:
    906
    4
    88
    โอะ มีกระทู้แบบReal Timeด้วย ; w ;

>>เข้ามาให้กำลังใจพี่เจ และแอดมินทุกท่าน ♥
  15. Azemag

EXP:
    2,368
    262
    163
    ตอนนี้ผมไม่เห็น Thread Tools เหมือนในภาพเลยครับพี่เจ

หรือว่าเพราะผมยังไม่ได้รับอนุญาตให้ใช้ mod tools เหมือนแต่ก่อน ??
  16. jpenguin

EXP:
    2,537
    93
    113
    เมื่อกี๊คุณ Az ยังไม่ได้อยู่ในกลุ่ม protector น่ะครับ ผมเพิ่มให้แล้วนะครับ
  17. Azemag

EXP:
    2,368
    262
    163
    เป็นเยี่ยงนี้นี่เอง ขอบคุณมากครับพี่เจ

แต่เอ... อย่างนี้สมาชิกก็แก้ไขหัวกระทู้เองไม่ได้ ต้องให้ทีมงานแก้ไขให้สินะครับ
  18. tokichan

tokichan 猫又

EXP:
    331
    43
    48
    ท่าทางทีมงานจะทำงานกันไม่ได้หยุดหย่อนเลยทีเดียว*-*/~
    พักบ้างก็ดีนะคะ ท่านวมส.ด้วย!!

*ยกชาข้าวมาเสิร์ฟ*
  19. Azemag

EXP:
    2,368
    262
    163
    ชาข้าวเป็นยังไงเหรอคุณน้อง ชาพันธุ์ใหม่มีกลิ่นข้าวหอม ??

*เผ่น*
  20. Jelphyr

Jelphyr แมวจรจัด

EXP:
    443
    5
    38
    ชาข้าว ฟังแล้วนึกถึง 茶漬け ที่เป็นข้าวราดซุปชาญี่ปุ่น ( อร่อย )
    tokichan ถูกใจสิ่งนี้
  21. tokichan

tokichan 猫又

EXP:
    331
    43
    48
    ชาข้าวพองไง....ถ้าจำไม่ผิดเค้าเรียกชาเก็นมัยนะ? หอมข้าวมากเลย ' w '/
    (คุณป้าคนญี่ปุ่นเอามาติดดด ฮวาาาาา)
  22. Azemag

EXP:
    2,368
    262
    163
    โอ ท่าทางน่าอร่อยนะ ชาตินี้จะมีวาสนาได้ลิ้มรสกับเขามั่งไหมเนี่ย
  23. jpenguin

EXP:
    2,537
    93
    113
    ตามร้านเกาหลีชอบเสริฟกันนะครับ หาไม่ยากหรอกครับเกม
  24. tokichan

tokichan 猫又

EXP:
    331
    43
    48
    ลองไปเดินๆหาดูนะ แน็กว่ากทม.หาได้หรอก ไม่ยาก (ยิ่งไปหาย่านคนญี่ปุ่นด้วยยิ่งง่าย)
  25. Jelphyr

Jelphyr แมวจรจัด

EXP:
    443
    5
    38
    อ้อ... ว่าไปแล้วมันก็จะแปลออกมาเป็นชาข้าวจริงๆนั่นแหละนะ... (ลืมนึกไปสนิท)

ถ้าเป็นชาเก็นไมนี่รู้สึกจะข้าวกล้อง ... ถ้าไม่ใช่เก็นไมก็จะมีที่เห็นบ่อยๆตามร้านอาหารญี่ปุ่นในไทยคือชามุงิ (ข้าวบาร์เล่ย์) นะ

Share This Page