[Event] Asian Underground Market @ 29 มีนาคม

กระทู้จากหมวด 'Event, Meeting, Cosplay' โดย keechan, 18 มีนาคม 2008.

1. keechan

keechan New Member

EXP:
    205
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    มีคนฝากมาให้ช่วยประชาสัมพันธ์ฮ้า

------------------------------------------

ส่งรายละเอียดสินค้า พร้อมเบอร์ติดต่อกลับมาที่ <!-- e --><a href="mailto:asian-underground@hotmail.com">asian-underground@hotmail.com</a><!-- e -->

ภายในงานจะมีกิจกรรมในส่วนของวง cover ด้วย
    สำหรับใครที่อยากขึ้น ส่งรายละเอียด ประวัติวง + เบอร์ติดต่อกลับที่อีเมลล์เดียวกันได้เลยค่ะ

:)
  2. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    0
    86
    ตรงกับงานหนังสือ......

ก็ไปไม่ได้นะสิ...
  3. alladiya

alladiya สมาชิกที่ไม่มีอยู่จริง

EXP:
    1,207
    11
    88

[action]โฮฮฮฮฮ เหมือนกันเลยยยยยย[/action]
  4. obtheair

obtheair Grado fullsize เทพกว่า Klipsch in-ear

EXP:
    1,643
    22
    98
    หลังจากที่เคยไปเดินลานใต้ดินตรงนั้นแล้ว ผมมีความเห็นว่า ไปงานหนังสือดีกว่า (ลานก็มีอยู่แค่นั้น ไม่รู้ทำไมถึงเสียเวลาปิดสร้างเป็นปี)
  5. dookdooy

dookdooy Member

EXP:
    353
    0
    16
    ฟิคแซคคลาวด์พี่กีจังขายงานนี้รึเปล่าคะ?? ถ้าขายจะไปซื้อ >:3
  6. keechan

keechan New Member

EXP:
    205
    0
    0
    ^
    เปล่าค่า ไม่ได้ไปละงานนี้

แซคคลาวด์เจอกันคอมมิคคอนโน่น 18 พฤษภาเลยค่า :D (บวกด้วยเทะเก๋อีกเรื่อง <-- โฆษณาแอบแฝง)
  7. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    0
    86
    ^[ขยายความ]

คอมมิค road = ='' เจอกันครับ > <b

/me เผ่นก่อนโดนเตะข้อหานอกเรื่อง

ปล งานนี้ส่วนมากมีคนบอกว่า มีีขายพวกชุดคอสด้วยใช่ไหมครับ?(' 'v)

Share This Page