[เนียร์ เดธโน้ต] วาดมือ ถ่ายด้วย iphone >.<

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย unfairy, 28 เมษายน 2008.

1. unfairy

unfairy New Member

EXP:
    20
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0

จากเล่ม 9

นั่งที่เรียนพิเศษ (ว่างมากกกก)

ครูคะ จะสอนก็สอนไปเถอะ

หนูจะวาดเนียร์!!!!~ ก็เลยเอาเดธโน้ต 9 ขึ้นมาวาดฉึบๆฉับๆ ไม่เกรงใจใครด้วยความเซลฟ์(และหน้าด้าน)

ใช้ ACDSee ในการปรับรูป

โอ๊ยยยย เมื่อไหร่จะได้โน้ตบุ๊คกลับบ้านเนี่ยยยยย

Ps- เมื่อคืนช้ำใจมากกกกก ทำไมรุจไม่ได้เดอะสตาร์อ่า

Ps2- ชอบเคนอิจิ(L)มากๆเลย ใครชอบเหมือนเราบ้างเนี่ย สูง ตี๋ ผมดำ ปากสวย(?) [>.,<]
  2. FFglarian

FFglarian New Member

EXP:
    77
    0
    0
    เนียร์คุงเราก็ชอบเหมือนกันค่ะ เคนอิจิก็ด้วย แล้ววาดมาให้ดูกันอีกนะคะลายเส้นสวยดีค่ะ > <

PS. ชอบวาดรูปในเวลาเรียนเหมือนกัลเลย กรั่กๆๆ
  3. Codidcy

Codidcy New Member

EXP:
    532
    0
    0
    อย่างอื่นวาดดีนะครับแต่ติดเสียอยู่ที่มือ คงเพราะรูปเล็กเกินไปทำให้วาดนิ้วยากมาก (ผมก็เป็นเวลาวาดมือเล็กๆครับ)

เวลาเรียนผมก็ชอบวาดตามมุมสมุดเลคเชอร์ครับ ที่ว่างๆ นั่งฟังไป พอมือว่างก็วาด เรียนเรื่องสุโขทัยก็วาด เซเดย์
  4. Lucaz

Lucaz New Member

EXP:
    115
    0
    0
    วาดได้สวยเลยครับ แต่มีบางส่วนยังเพี้ยนๆผิดมุมอยู่บ้างคับ
  5. unfairy

unfairy New Member

EXP:
    20
    0
    0
    เพราะคนวาดเพี้ยนค่า

- -+

ทำไมรุจไม่ได้เดอะสตาร์เนี่ย ><

Share This Page