ในนี้มีใครเล่น Ninja Gaiden 2 มั่งไหมครับ ?_?

กระทู้จากหมวด 'Other Games' โดย Kanyne, 4 มิถุนายน 2008.

1. Kanyne

Kanyne New Member

EXP:
    118
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    เพิ่งเล่นจบเมื่อกี้เองครับหลังจากอุตสาหะมาสามวัน ทั้งหมดสิบสี่ด่าน - -; (แน่นอนว่าเล่นโหมด easy.... )
    เล่นเพลินมันส์โคตรๆและท้าทายดีครับ (ใครคิดว่าผมอ่อนเพราะเล่น easy แล้วยังใช้เวลาเล่นตั้งสามวันคิดใหม่ได้นะครับเพราะเท่าที่ผมเล่นมา easy ของเกมนี้นี่ยากประมาน Dante must die ของ DMC4 เลยครับ - -; )

ก็ ใครเล่นแล้วเปนยังไงก็มาลองคุยกันนะครับ ^^;

Share This Page