ใครจำเกมตบหน้าได้บ้าง มันกลับมาพร้อม....

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย shuu, 19 มิถุนายน 2008.

1. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    ถูกใจที่ได้รับ:
    93
    คะแนน Trophy:
    113
    เกมนี้ดีกว่าครับ ยอดเลวเลย... <!-- m -->http://nigoro.jp/game/mekuri/index.php?lang=jp<!-- m -->
    แต่ยากนะครับ...

พระเจ้า่ช่วยกล้วยทอด มี tutorial ด้วย
    [youtube]6xp_0UYdIkg[/youtube]
  2. cdaz

cdaz นักเล่นแร่ แปรภาพ

EXP:
    2,015
    0
    86
    หลังจาก เจอนรกภาค 2 เข้าไป2ฉาก ภาคแรกตอนนี้กลาายเป็นกระจอกไปเลยแฮะ (แต่ภาค2ยังเดี้ยงอยู่ดี)

ปล.มีคนแฮคทำซับไทย(นรก) แล้วด้วยเน่อ
  3. prockdj

prockdj Member

EXP:
    358
    1
    18
    อยากเล่นภาคที่เป็นภาษาอังกฤษอ่ะ จำได้ว่าภาคแรกก็มีEng
  4. jimkung

jimkung Member

EXP:
    261
    0
    16
    เล่นภาค 2 ทำยังไงก็ไม่ชนะนางเอก? ซะที
    เฮ้ออออ... ทั้งเร็วทั้งตบแรง
    แถมเหลือร่อแร่จากตัวประหลาดก่อนๆหน้านั้นอีก
  5. logon

logon New Member

EXP:
    59
    0
    0
    เดี้ยงตั้งแต่ป้ากิ้งก่าภาคแรกแล้วครับ = =" ทำไมมันไม่มีทางลัดเข้าไปเล่นภาค2เลยว้า =[]=!~~

[action]ร่ำไห้กัดผ้า เราคงไม่มีวันได้เข้าไปพบรักกับชายกางในบ้านทรายดองสินะ T^T~[/action]

Share This Page