[UPDATED]สาวน้อยโปรแกรมกินสเปคหมายเลข 1 MAYA-Tan

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย cdaz, 22 มิถุนายน 2008.

1. cdaz

cdaz นักเล่นแร่ แปรภาพ

EXP:
    2,015
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    86
    เห็นมีคนวาดพวกสาวน้อยโปรแกรมกันเต็มไปหมดผมเลยเอามั่ง เพราะชอบเปรียบโปรแกรมเป็นสาวน้อยประเภทพต่างๆ อยู่แล้ว เลยจะเอาพวกโปรแกรมที่ผมใช้งานมาลองวาดเล่นดู

และนี่คือหมายเลขหนึ่ง MAYA-TAN

มายา-ตัน สาวน้อยโปรแกรม สร้างแอนนิเมชั่ย 3มิติ ผู้ปราดเปรียวทรงพลังร้อนแรง และซับซ้อนซ่อนเงื่อนแสนลุ่มลึก ลองเข้าหาเธอดูสิ คุณจะพบกับสเน่ห์ที่แสนเร้าใจ แต่ขณะเดียวกันก็สร้างความปวดเศียรเวียนเกล้า จนบางครั้งคุณอาจต้องเป็นฝ่ายบอกลาเธอเองก็ได้
    ที่สำคัญเธอเป็นสาวน้อยจอมสูบทรัพย์(ทรัพยากรเครื่อง)
    ถ้าคิดจะคบกับเธอล่ะก็ คุณคงจะต้องทุนหนาหน่อยนะ ยิ่งถ้าจะแต่งงานอย่างถูกกฏหมาย(ซื้อเวอร์ชั่นลิขสิทธิ์)คุณคงต้องเป็นพ่อบุญทุ่มหน่อยนะ

เดี๋ยวสาวน้อยตัวต่อไปจะตามมาครับ คิดว่าคงจะลงต่อในกระทู้นี้แหละ( ถ้าไม่เปลี่ยนใจกระทันหัน สาวน้อยคนต่อไปก็คือ แมกส์-ตัน พี่บุญธรรม ของมายาตันครับ เป็นสาวน้อยโปรแกรมสามมิติอีกคน ที่มีบุคคลิกเป็นพี่สาวใจดี )
  2. Niking

Niking Member

EXP:
    322
    0
    16
    Re: สาวน้อยโปรแกรมกินสเปคหมายเลข 1 MAYA-TAN

เคยคบกันอยู่ช่วงหนึ่ง แต่เธอดีเกินไปจนผมต้องเลิกกับเธอ ....

เอาอีกครับ กั้กๆๆๆ :D
  3. tales

tales อัครเทวดาแมวเหมียว

EXP:
    546
    6
    88
    Re: สาวน้อยโปรแกรมกินสเปคหมายเลข 1 MAYA-TAN

ผิดคอนเซปท์ Tan-Series ไปหน่อยครับ

จริงๆ ยิ่งกินแรมเยอะ บางอย่างของเธอควรจะเยอะไปด้วยนะครับ :p
  4. Codidcy

Codidcy New Member

EXP:
    532
    0
    0

ร้อนแรงดีครับ

ปล.เห็นด้วยกับรีฟบน

Share This Page