CG Fanart Fatal Frame 2 ครับ

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย dokibaku, 25 กรกฎาคม 2008.

1. dokibaku

dokibaku Member

EXP:
    90
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    6
    เนื่องด้วย Fatal Frame ภาคใหม่กำลังจะออก(รึออกไปแล้ว?) แต่ไม่มีโอกาสได้เล่นเพราะไม่มีเครื่อง Wii (อดใช้ wiimoteแทนกล้องถ่ายรูปเลย ฮึ่มๆ) เลยวาด CG ของ Fatal Frame 2 ออกมาในฐานะที่เป็นภาคที่ชอบที่สุดครับ

ย้ำว่าไม่ใช่ตัวละครที่โผล่ในเกมครับ เป็นแค่ออริเท่านั้นเอง

เพี้ยง ขอให้ Fatal Frame 4 พอรท์ลง Xbox 360ด้วยเท้อ....(PS2 ได้ยิ่งดี คุๆๆ)
  2. davidmccartney

davidmccartney New Member

EXP:
    22
    0
    0
    น่ารักเชียวค่ะ แต่เราไม่ได้เล่นภาคนี้ ^^" ... อยากเล่นบ้างจังเลย
  3. Lucaz

Lucaz New Member

EXP:
    115
    0
    0
    อยากเล่นครับ แต่บ้านจนไม่มีตังซื้อเครื่องเพล2ตอนนั้น ถึงตอนนี้ก็ยังอยากเล่น
    ตัวละครกับแบ๊กกราวดูขัดกันมากครับ ที่ตัวละครอาจจะใส่สีบรรยากาศลงไปหน่อยๆน่าจะช่วยได้
    สีบรรยากาศ ในภาพคือสีแดงนะนี่
  4. remeas

remeas New Member

EXP:
    52
    0
    0
    ไม่เคยเล่นอ่ะครับ

เคยแต่ดูเพื่อนเล่น (แล้วตาย - -")

แต่เกมนี้ผมว่าทำออกมาน่ารัก+สวยมากมาย

ปล. รูปดูเหมือนพวกเกมเฟรชเลยฮะ(แบบของฝรั่ง)
  5. steelbus

steelbus New Member

EXP:
    11
    0
    0
    สวยดีครับ แต่รู้สึกไม่น่ากลัวเลยแฮะ (ฮา)
  6. herarn9999

herarn9999 New Member

EXP:
    237
    0
    0
    เจ็บใจที่ลงแต่ wii เช่นกัน T-T

ภาค 2 เป็นภาคที่ผมชอบมากที่สุดเช่นกัน (เพราะเล่นจบแค่ภาคเดียว .... เวง)

ภาพนี่ .... งานท่าน สาวๆนี่สะบึ้มทุกคนเลยแฮะ = =,,
    บรรยากาศไม่ค่อยน่ากลัวเท่าไหร่ แต่ผมชอบสีของงานนะ
  7. haleluya

haleluya New Member

EXP:
    80
    0
    0
    ชอบเกมนี้มากกกกก เพิ่งเล่นไปภาคเดียว (ภาค2) แต่ติดใจอย่างแรง ทำออกมาได้หลอนสุดๆ เลย

ปล. ภาพน่ารักมากกว่าหลอนนะงิ
  8. Shion

Shion Gamer

EXP:
    609
    3
    38
    งามมากๆ ครับ
    Fatal Frame เล่นภาค1-3 ภาค 4 ไม่ได้เล่น ไม่มีเครื่อง wii
    เรื่องภาพ เป็นของ ภาค 2 ธีมเป็น สีแดง
    อยากเล่น ภาค 4 จังเลยแฮะ

Share This Page