CG สาวมอเตอร์ไซค์ครับ

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย dokibaku, 31 กรกฎาคม 2008.

1. dokibaku

dokibaku Member

EXP:
    90
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    6
    นานๆทีวาดพวกสาวซิ่งมาให้ดู คราวนี้ลองวาดมุมใหม่ bird eye view (มั๊ง?)

ดูออกกันไหมเนี่ยว่าคุณเธอบึ่งรถกลางทะเลทราย (ดูไม่ออกไม่เป็นไร เพราะ BG ห่วยแตก ทำเองรู้เอง - -")
  2. steelbus

steelbus New Member

EXP:
    11
    0
    0
    ก็พอดูออกครับ ลงสีดีทีเดียว(สำหรับผมนะ )
    แต่สัดส่วน มุมมอง ดูแปลก ๆ ไปหน่อยครับ ผมก็บอกไม่ถูก ไม่เก่งด้านนี้ซะด้วยสิ
  3. violetblood

violetblood New Member

EXP:
    130
    0
    0
    ลงสีสวยนะคะ แต่ไวโอะดูว่าเป็นฝุ่นตลบ ( คิดไปได้ )

ตอนเข้ามาแรกๆ คิดว่าเป็นสาวสวยกระโปรงสั้นๆ ขี่มอเตอร์ไซด์ซะอีก ( คิดไรอยู่วววว ) เอิกกกกส์
  4. remeas

remeas New Member

EXP:
    52
    0
    0
    ตอนแรกคิดว่าเป็นพริตตี้วี๊ดวิ้ว ....

เข้ามาปุ๊ป...นึกว่าเรซซิ่งมืออาชีพ(ไปนั่น)

จะติก็คงไม่ได้ เพราะตัวเองก็ไม่ได้ว่าจะเลิศเลอเพอร์แฟ็ค

เอาเป็นว่าเหลืองได้ใจ

me/ อู้งานมาโดนตื้บ ~ เป็นงั้นไป

Share This Page