[ประชาสัมพันธ์]งาน ICT EXPRO2007 16 - 20 พ.ย.

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย chakri, 15 พฤศจิกายน 2007.

1. chakri

chakri Member

EXP:
    470
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    16
    web site ของงาน http://www.bangkokictexpo.com/

สำหรับผู้ที่สนใจ
    เผื่อยังไม่รู้ว่างานจัดเมื่อไหร่

ซึ่งในงานมีการแสดงเทคโนโลยีต่างๆ ครับ

[action]บอร์ดนี้ ยังจะมีคนสนใจงานแบบนี้ไหมนะ[/action]
  2. naiamibios

naiamibios ชีวิตไร้ตัวตน

EXP:
    350
    0
    16
    ICT อยู่คู่กับพวกเราคนในสังคม IT เสมอครับ !!!

ขอดวงตาพญามารจงอยู่กับท่าน !!
  3. Dissidia

Dissidia New Member

EXP:
    239
    0
    0
    555+ ถะ ถะ ถูกต้องเลยนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบ

จะไปดูอนิเมชั่น ไม่ไปดูICT(Sadเลย)ทำไมต้องICT
  4. kisa

kisa New Member

EXP:
    150
    0
    0
    ไม่รู้ทำไมเห็นชื่อICTแล้วไม่อยากไปโดยปริยายเลยค่ะ = =
  5. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    0
    86
    ส่วนมากไปดูพวก หุ่นยนต์กับ ซอฟแวร์ ตัวใหม่ๆอ่าครับแต่ตอนนี้ติดงานเลยอดไป

ปล อยากไป งาน TAM

Share This Page