โดจินสั้น 4 หน้าจบครับ โหลดโหดนิ๊สๆ

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย dokibaku, 2 ตุลาคม 2008.

1. dokibaku

dokibaku Member

EXP:
    90
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    6
    นานๆวาดโดจินหน้าสีมาทีเลยมาลงให้ดูกัน โหลดโหดนิดนึงเน้อ

เปิดฉากอย่างการ์ตูนรัก

แล้วก็เปลี่ยนเป็นการ์ตูนบู๊(มั๊ง)

หมากฝรั่งในตำนาน

Happy Ending

หน้าสีนี่ทำเอากระอักเลยวุ้ย แค่ 4 หน้าทำตั้งนาน

/me เผ่นไปเล่นPS2 ต่อดีกั่ว
  2. leafticket

leafticket New Member

EXP:
    121
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    *-* เปลี่ยนภาคใหม่~!!!
    แบบสีก็แนวไปอีกแบบนะคะเนี่ย
    สงสารคุณรุ่นน้องผมม่วง TTwTT

รีเควสๆ
    ว่างๆขอสาวซึนผมเขียวมาอยู่ในโดจินสั้นบ้างสิคะ หุๆ

[action]โอ๊ะ หมากฝรั่งยี่ห้อนี้ไม่รู้จักแฮะ "ยังเด็กอยู่สินะเรา" เอิ๊กๆ[/action]

Share This Page