แนะนำ Anime ใหม่น่าดูสำหรับซีซั่นนี้(มาช่วยกันรีวิวเถอะ!!!)

กระทู้จากหมวด 'ดูหนัง ฟังเพลง อนิเม การ์ตูน' โดย Hell, 10 ตุลาคม 2008.

1. tonggreat

tonggreat Member

EXP:
    325
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    16
    ู^
    ^
    ^

G G God Finger !!!! :confused:

ว่าแต่มันคืออนิเมขายของเล่นรึเปล่าเ้นี่ย

ถ้าขาย จะขายอะไรหว่า ลูกฟุตบอลเรอะ - -"
  2. Faterin

Faterin New Member

EXP:
    20
    0
    0
    Toradora! ก็สนุกนะครับ แต่ Casshern Sins นี่มันเหมือนร็อคแมนจริงๆด้วยอ่ะ - -'
  3. violetblood

violetblood New Member

EXP:
    130
    0
    0
    โอ้ววววววว ขอบคุณค่ะที่แนะนำอนิเมะใหม่ๆ ท่าทางน่าสนุก
  4. yoshiki

yoshiki FATE

EXP:
    862
    17
    38
    Toradora! นี่กำลังอยากโหลดครับ แต่ว่าจะใช้แม็กคุงโหลดแล้วส่งมาให้ 555+

มาเชียร์ Tales Of Abysss ด้วยคนครับ ผมขอมาสนับสนุนอีกเสียงว่ามันทำได้เกินความคาดหมายมาก เนื่องจาก OVA Tales ซี่รี่ย์ก่อนๆนั้น ไม่เข้าตากรรมการเลย พอมารอบนี้ก็โหลดมาลองของ ปรากฎว่าทำออกมาได้ดีครับ เข้าถึงตัวละครแต่ล่ะตัวมากกว่าในเกมส์ซะอีก

ส่วนเนื้อเรื่องนั้น โดยส่วนตัวผมว่าโจทย์ของภาคนี้ทำออกมาได้ดีมากครับ ธีมเรื่องนั้นเกี่ยวกับความหมายของการมีชีวิตอยู่ ซึ่งตัวผมเองเห็นว่าเป็นเนื้อเรื่องและธีมที่ยอดที่สุดของ Tales Series แล้วครับ แนะนำให้ดูด้วยประการทั้งปวงไม่ว่าจะเคยเล่นหรือไม่ได้เล่นเกมมาก่อน

Share This Page